અમન રાજ ગુજરાત ઓપન ગોલ્ફ ચેમ્પિયનશિપ 2023માં લીડ પર છે

પટનાના અમન રાજે રૂ.ના બીજા રાઉન્ડના પ્રથમ સત્ર બાદ કુલ 10-અંડર 134ની રેસમાં ચાર-અંડર 66નો સ્કોર કરીને ત્રણ-શૉટની લીડ મેળવી હતી. 1 કરોડની ગુજરાત ઓપન ગોલ્ફ ચેમ્પિયનશિપ 2023 અમદાવાદમાં કલ્હાર બ્લૂઝ એન્ડ ગ્રીન્સ ગોલ્ફ ક્લબ ખાતે રમાઈ રહી છે.

 

અમદાવાદના અંશુલ પટેલે તેના હોમ કોર્સમાં 71 રન બનાવ્યા હતા .સાત-અંડર 137 પર બીજા ક્રમે. અમન રાજ (66-68), રાતોરાત સંયુક્ત નેતા, બર્ડીઝ સાથે શરૂઆત કરી.10મીએ ટેપ-ઇન સહિત તેના પ્રથમ બે છિદ્રો. 17મીએ બોગી પછી, અમને પ્રથમ હોલ પર ચિપ-ઇન સહિત ત્રણ વધુ બર્ડીઝ સાથે ફ્રન્ટ-નાઇન પર વધુ ફાયદો કર્યો.

પીજીટીઆઈના વિજેતા અમને કહ્યું, “મેં આજે તુલનાત્મક રીતે વધુ તોફાની દિવસે સારી શરૂઆત કરી હતી અને મારી જાતને ઘણી તકો આપી હતી. બોગી પછી, મેં મારી ધીરજ રાખી અને આ રીતે બેક-નાઈન પર સારી રીતે પાછો ફર્યો. ચિપ-ઇન ખાસ હતું અને મેં તેને કેટલાક પ્રસંગોએ ખૂબ નજીકથી હિટ પણ કર્યું. હું અત્યાર સુધી મારી હિટ સાથે સુસંગત રહ્યો છું અને મને લાગે છે કે મારે મારી જાત પર થોડો વધુ વિશ્વાસ રાખવો પડશે અને હું જે કરી રહ્યો છું તે કરવાનું ચાલુ રાખવું પડશે.”

સ્થાનિક પ્રોફેશનલ અંશુલ પટેલ (66-71), અમન સાથે રાતોરાત સંયુક્ત નેતા, તેણે વન-અંડરના રાઉન્ડ દરમિયાન ત્રણ બોગી સાથે ચાર બર્ડીઝ મિક્સ કરી. ગ્રેટર નોઈડાના અર્જુન શર્મા (69) ત્રીજા સ્થાને વધુ પાછળ હતો.