આ હોળીમાં તમારા વાળને નુકસાનથી બચાવો! આ એક્સપર્ટ ટિપ્સ અજમાવો

હોળીને એક અઠવાડિયા કરતાં પણ ઓછો સમય બાકી છે! જ્યારે તમે રંગો અને પાણીના ફુગ્ગા ફૂટવાની સાથે તમામ આનંદની રાહ જોતા હોવ, ત્યારે ખાતરી કરો કે તમે હોળીના દિવસે તમારા વાળ તૈયાર કરવાનું ભૂલશો નહીં.

 

મોટાભાગના કૃત્રિમ અને રાસાયણિક હોળીના રંગોમાં કૃત્રિમ રંગો હોય છે જે વાળ પર હાનિકારક અસર કરી શકે છે.અને પાણી, સૂર્ય, ભેજ, પ્રદૂષણ સાથે વાળને નુકસાન પહોંચાડે છે. આ તમામ આનંદ અને જીવંતતા સાથે, તમારા વાળ ફ્રઝી, બેકાબૂ અને ખૂબ જ અણઘડ દેખાવા લાગશે. પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં, કારણ કે અમારા વાળ નિષ્ણાત વૈશાલી ગોડે – હેડ એડવાન્સ ટેક્નોલોજી – મેરિકો લિમિટેડ હોળીના રંગોની કઠોરતાથી વાળને બચાવવા માટે અહીં છે.

 

તેણી 20-મિનિટની હેર ઓઇલ ટ્રીટમેન્ટનું ભારપૂર્વક સૂચન કરે છે: “તમે હોળી રમવા જાઓ તે પહેલાં, બિન-સ્ટીકી વાળને પોષક વાળના તેલ સાથે સરસ અને આરામદાયક “ચંપી” કરવાનું ભૂલશો નહીં”.

 

તે હેર એન્ડ કેર ડેમેજ રિપેર નોન-સ્ટીકી હેર ઓઈલની ભલામણ કરે છે, જે એલોવેરા, ઓલિવ ઓઈલ અને ગ્રીન ટીથી સમૃદ્ધ છે. આ પરફેક્ટ ટ્રિપલ મિશ્રણ તમારી વાળને પોષણ આપે છે અને તેને મજબૂત અને પોષિત બનાવે છે, જે તમને 100% સુધી નુકસાનથી બચાવે છે*

 

(*વાળ તૂટવા અને સારવાર ન કરાયેલ વાળ પરના પ્રયોગશાળા અભ્યાસના આધારે સરફેસ ડેમેજનો સંદર્ભ આપે છે).

 

તે સ્ટ્રાન્ડ અને રંગો વચ્ચે અવરોધ બનાવે છે જે તેને નુકસાનથી બચાવે છે.

 

એલોવેરા ત્વચા અને વાળ બંને માટે સારું છે. આથી એલોવેરા સાથે પૌષ્ટિક, હળવા વાળનું તેલ એ એક ટ્રીટ છે જે તમારે તમારી જાતને આપવી જોઈએ! ઓલિવ ઓઈલ અને ગ્રીન ટીના અર્ક સાથે ઉત્તેજિત કરવામાં આવે છે જે એન્ટીઓક્સીડેન્ટ્સથી ભરપૂર હોવાનું જાણીતું છે, આ તેલ તમારા વાળને મોઈશ્ચરાઈઝ કરે છે, જે તમને નરમ, મુલાયમ અને ખુબજ સુંદર દેખાવ આપે છે.

 

આ તમારા વાળને મોઇશ્ચરાઇઝ્ડ રાખશે અને તેને શુષ્કતા અને તૂટવાનું ઓછું જોખમ બનાવે છે, પરંતુ તમને સ્ટાઇલિશ નો ચિપ-ચિપ, નોન-ઓઇલી દેખાવ પણ આપે છે! તમે બહાર જાઓ તેના 2 કલાક પહેલા કરો, જેથી તેલ તમારા વાળના તાંતણામાં સારી રીતે શોષાઈ જાય!

 

તમામ પ્રકારના વાળ માટે યોગ્ય, શક્તિશાળી ઘટકોનું આ ટ્રિપલ મિશ્રણ, તમારા વાળને જરૂરી કાળજી આપશે અને તેને નુકસાનથી બચાવશે. તેથી, આ હોળી, વાળને નુકસાન થવાના ડર વિના તમારા વાળને તમે ઇચ્છો તે રીતે સ્ટાઇલ કરો અને હોળીનો સંપૂર્ણ આનંદ માણો!

એમેઝોન અને ફ્લિપકાર્ટ પર હેર અને કેર ડેમેજ રિપેર નોન-સ્ટીકી હેર ઓઈલ ખરીદો (300ml માટે રૂ. 162).