BB 16: ડબલ ઢોલકી બન્યો સાજીદ ખાન! આ સ્પર્ધકની સામે શિવ ઠાકરેની પોલ ખુલી ગઈ

BB 16: ડબલ ઢોલકી બન્યો સાજીદ ખાન! આ સ્પર્ધકની સામે શિવ ઠાકરેની પોલ ખુલી ગઈ

 

બિગ બોસ 16ના લેટેસ્ટ એપિસોડમાં ઘણો હંગામો થયો છે. શિવ ઠાકરે અને અર્ચના ગૌતમ વચ્ચેના ઝઘડા બાદ ઘરમાં ઘણા જૂથો વિભાજિત થઈ ગયા છે. હિંસા કરવા બદલ અર્ચના ગૌતમને હાંકી કાઢવાના કારણે બિગ બોસના ઘરમાં ભાગલા પડી ગયા છે. સાજિદ ખાન જે અત્યાર સુધી શિવ ઠાકરે સાથે બેઠો-હસતો અને ભાઈ-ભાઈ કરતો જોવા મળતો હતો, તે હવે ગેમ રમવા ઉતર્યો છે. હા… તાજેતરના એપિસોડમાં એવું જોવા મળ્યું હતું કે સાજિદ ખાને પ્રિયંકા ચહર ચૌધરી અને અંકિત ગુપ્તાની સામે આવીને શિવ ઠાકરેનો પર્દાફાશ કર્યો હતો.

 

સાજિદ ખાને શિવની પોલ ખુલ્લી પાડી

બિગ બોસના લેટેસ્ટ એપિસોડમાં જોવા મળ્યું હતું કે અર્ચના ગૌતમને બહાર કાઢવાથી પ્રિયંકા ચૌધરી ખૂબ જ દુઃખી છે. તે પણ અંકિત સાથે બેસીને રડી રહી છે. ત્યારે સાજિદ ખાન ત્યાં આવે છે અને તેની સાથે વાત કરતા કહે છે- ‘જો શિવની જગ્યાએ કોઈ હોત તો તેણે રિવર્સ રિએક્ટ કર્યું હોત. તેણે ગમે તેટલું નિયંત્રણ કર્યું હોય, તે પ્રતિબિંબમાં તેનું અનુસરણ કરશે, પરંતુ શિવે આ કર્યું નહીં.

શિવ ઠાકરેના આ કૃત્ય પર સલમાન ખાન શું કરશે. . . .

પ્રિયંકા અને અંકિત પહેલા સાજિદ ખાનની આ વાત સાંભળતા રહે છે. સાજિદ ખાન ત્યાંથી નીકળતાની સાથે જ પ્રિયંકા અંકિતને કહે છે – ‘સાજિદ સર એક વાત સમજી ગયા, તે શિવની યોજના હતી.’ બિગ બોસ અને વીકેન્ડ કા વારના આગામી એપિસોડમાં, હવે જોવામાં આવશે કે શિવ ઠાકરેના આ કૃત્ય પર સલમાન ખાન શું કરે છે અને હવે શું અર્ચના ગૌતમની વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી છે કે પછી તેને નિર્માતાઓ દ્વારા બહારનો રસ્તો બતાવવામાં આવ્યો નથી.