પ્રધાનમંત્રીએ નેશનલ ગેમ્સ 2022 ના સમાપન પર રમતવીરોને શુભેચ્છા પાઠવી

પ્રધાનમંત્રી શ્રી નરેન્દ્ર મોદીએ નેશનલ ગેમ્સ 2022માં ભાગ લેનાર તમામ ખેલાડીઓને અભિનંદન પાઠવ્યા છે અને તમામ મેડલ વિજેતાઓને અભિનંદન આપ્યા છે. રાષ્ટ્રીય રમતો 2022 ની અદભૂત સફળતા વિશે બોલતા, પ્રધાનમંત્રીએ કહ્યું કે રમતગમતના માળખાકીય સુવિધાઓની રમતવીરો અને રમતગમત દ્વારા વ્યાપકપણે પ્રશંસા કરવામાં આવી છે; તેમને રિસાયક્લિંગ પર જાગૃતિ લાવવા, પ્લાસ્ટિક કચરો ઘટાડવા અને સ્વચ્છતા વધારવા સહિત ટકાઉ વિકાસ પર વિશેષ ધ્યાન આપવા માટે યાદ કરવામાં આવશે. પ્રધાનમંત્રીએ આતિથ્ય સત્કાર બદલ ગુજરાતના લોકો અને સરકારની પ્રશંસા કરી હતી.

 

ટ્વીટ્સની શ્રેણીમાં, વડા પ્રધાને ટ્વિટ કર્યું;

 

“રાષ્ટ્રીય રમતો 2022 ગઈકાલે સમાપ્ત થઈ. હું દરેક એથ્લેટને સલામ કરું છું જેણે ભાગ લીધો અને ખેલદિલીની ભાવના ફેલાવી. ગેમ્સમાં મેડલ જીતનાર તમામ ખેલાડીઓને અભિનંદન. તેની સિદ્ધિઓ પર ગર્વ છે. તમામ રમતવીરોને તેમના ભાવિ પ્રયાસો માટે મારી શુભેચ્છાઓ.”

 

“આ વર્ષની નેશનલ ગેમ્સ વિવિધ કારણોસર ખાસ હતી. રમતવીરો દ્વારા સ્પોર્ટસ ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરની વ્યાપક પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. પરંપરાગત રમતોમાં વ્યાપક ભાગીદારી પણ મુખ્ય આકર્ષણોમાંનું એક હતું.

“રાષ્ટ્રીય રમતો, 2022 ને રિસાયક્લિંગ પર જાગૃતિ લાવવા, પ્લાસ્ટિક કચરો ઘટાડવા અને સ્વચ્છતા વધારવા સહિત ટકાઉ વિકાસ પર વિશેષ ધ્યાન આપવા માટે પણ યાદ કરવામાં આવશે. હું રમતગમત દ્વારા આતિથ્ય સત્કાર કરવા બદલ ગુજરાતના લોકો અને સરકારની પણ પ્રશંસા કરવા માંગુ છું.