મર્સિડીઝ-બેન્ઝે અમદાવાદમાં તેના પ્રથમ ‘ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપર્ફોર્મન્સસેન્ટર’નું ઉદ્ઘાટન કર્યું; રાજ્યમાં એએમજીફૂટપ્રિન્ટને મજબૂત બનાવે છે

ભારતની સૌથી મોટી લક્ઝરી કાર નિર્માતા કંપની મર્સિડીઝ-બેન્ઝે આજે લક્ઝરી અને પરફોર્મન્સ કાર માટેના મુખ્ય ઉભરતા બજારોમાંના એક, અમદાવાદમાં દેશના પ્રથમ ‘ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપરફોર્મન્સ સેન્ટર MAR2020’ આઉટલેટનું ઉદ્ઘાટન કર્યું. એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર વ્યૂહાત્મક રીતે શહેરના પ્રાઇમ લોકેશન થલતેજમાં આવેલું છે.

નવું ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર અમદાવાદના પરફોર્મન્સ મોટરિંગ ઉત્સાહીઓ માટે વિશિષ્ટ અને કસ્ટમાઇઝ મર્સિડીઝ-એએમજીબ્રાન્ડ અનુભવ પ્રદાન કરશે. એક લક્ઝુરિયસ અને ઇમર્સિવ બ્રાન્ડ અનુભવ પૂરો પાડતાએએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર ડિઝાઇન, આર્કિટેક્ચર, ગ્રાહકલક્ષી પ્રક્રિયાઓ અને ડિજિટલ ઉન્નતીકરણના ચાર સ્તંભોના આધાર પર મર્સિડીઝ-બેન્ઝના આધુનિક રિટેલ ફોર્મેટ,MAR2020 ફોર્મેટને એકીકૃત કરે છે.

ઈન્ટિગ્રેટેડ AMG પર્ફોર્મન્સ સેન્ટર ભારતના પ્રથમ સમર્પિત MAR2020 EQ ડિસ્પ્લે, મર્સિડીઝ-બેન્ઝની EV સબ બ્રાન્ડને પણ ચિહ્નિત કરે છે, જે તેના ભાવિ લક્ઝરી EV પોર્ટફોલિયોને પ્રકાશિત કરે છે. આ એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર સાથે, મર્સિડીઝ-બેન્ઝ ઇન્ડિયા પાસે હવે દેશમાં પાંચ એએમજીપરફોર્મન્સ સેન્ટર છે, જે દિલ્હી, મુંબઈ, બેંગ્લોર, હૈદરાબાદ અને અમદાવાદમાં સ્થિત છે.

માર્ટિન શ્વેન્ક, મેનેજિંગ ડિરેક્ટર અને સીઈઓ અને ગ્રૂપ લેન્ડમાર્કના ચેરમેન અને ફાઉન્ડર સંજય ઠક્કરે ઈન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપરફોર્મન્સ સેન્ટર MAR2020 આઉટલેટનું ઉદ્ઘાટન કર્યું.

મર્સિડીઝ-બેન્ઝ ઈન્ડિયાના મેનેજિંગ ડિરેક્ટર અને સીઈઓ માર્ટિન શ્વેન્કે જણાવ્યું, “અમે ગુજરાતમાં મર્સિડીઝ-બેન્ઝ અને એએમજીબ્રાન્ડની સંભવિત વૃદ્ધિથી ઉત્સાહિત છીએ. લક્ઝરી બ્રાન્ડની માલિકીની યુવા સમર્થકોની વધતી આકાંક્ષા સાથે સફળ સાહસોએ ગુજરાતમાં મર્સિડીઝ-બેન્ઝના વિકાસના માર્ગને મજબૂત રીતે આગળ ધપાવ્યો છે. ખાસ કરીને બજારમાં એએમજીવાહનોની વધેલી માંગને પહોંચી વળવા માટે, અમે અમદાવાદમાં ભારતનું પ્રથમ ‘ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપરફોર્મન્સ સેન્ટર MAR2020’ આઉટલેટ રજૂ કરી રહ્યા છીએ. આ ઇન્ટિગ્રેટેડ શોરૂમ દેશનું પ્રથમ સમર્પિત MAR2020 EQ ડિસ્પ્લે દર્શાવશે, જે આગામી મહિનાઓમાં અમારી ભાવિ EV આક્રમકતાને રેખાંકિત કરશે. અમે ભવિષ્યમાં એક અગ્રણી લક્ઝરી કાર માર્કેટ બનવાની ગુજરાતની ક્ષમતા પર ખૂબ જ આશાવાદી છીએ અને અમારા સમજદાર ગ્રાહકો માટે શ્રેષ્ઠ ઉત્પાદનો અને સેવાઓ સાથે અમારા પદચિહ્નને મજબૂત કરવામાં વિશ્વાસ ધરાવીએ છીએ.”

ગ્રૂપ લેન્ડમાર્કના ચેરમેન અને ફાઉન્ડર શ્રી સંજય ઠક્કરે જણાવ્યું, “અમને સમગ્ર વિશ્વમાં સૌથી મહત્વાકાંક્ષી ઓટોમોટિવ બ્રાન્ડ, મર્સિડીઝ-બેન્ઝ સાથે લાંબા સમયથી જળવાઇ રહેલા જોડાણ પર ખૂબ જ ગર્વ છે. એએમજીવાહનોની વધતી જતી માંગને પહોંચી વળવા માટે, અમે અમારા ગ્રાહકોને અમદાવાદમાં તદ્દન નવા ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર MAR2020 સાથે ઉત્સાહિત કરવા માટે રોમાંચિત છીએ. આ આધુનિક લક્ઝરી સુવિધા એક અપ્રતિમ ભાવનાત્મક વ્યવસ્થા બનાવે છે, જે એએમજીબ્રાન્ડ અને ઉત્પાદનો સાથે અમારા એએમજીગ્રાહકોના પ્રથમ પરિચયના વિશિષ્ટ વાતાવરણ સાથે મેળ ખાય છે. આ અનોખી સુવિધા સાથે અમે બજારમાં એએમજીબ્રાન્ડને વિકસાવવાની અમારી આકાંક્ષાને ભારપૂર્વક રેખાંકિત કરીએ છીએ અને અમે ગ્રાહકોને એએમજીનો સમાનાર્થી એવા એક રોમાંચક અનુભવ પ્રદાન કરવા માટે ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધ છીએ.”

‘ઇન્ટિગ્રેટેડ એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર MAR2020’:

લક્ઝરી કારના માલિકો વધુને વધુ વિશિષ્ટતાઓની આકાંક્ષા ધરાવે છે અને મર્સિડીઝ-બેન્ઝના એએમજી સેન્ટર્સ આ ગ્રાહકોને અસાધારણ એએમજીબ્રાન્ડ અનુભવ પુરો પાડી તેમની સાથે એક જોડાણ અને સંપર્ક બનાવે છે.મર્સિડીઝ-બેન્ઝ ઈન્ડિયાનું સિગ્નેચર રિટેલ પ્રેઝન્ટેશન, MAR2020નું એકીકરણ સ્થળલક્ષી ડિઝાઇન, નવીન સલાહ પ્રક્રિયાઓ અને સલાહ, વેચાણ અને સેવાના ક્ષેત્રોમાં ડિજિટલીકરણની રજૂઆતના સંયોજનના માધ્યમથી ગ્રાહક અનુભવને વધુ ગાઢ બનાવે છે.MAR2020 સાથે રિટેલ ફોર્મેટમાં આ ઉત્ક્રાંતિ ભારતમાં પરફોર્મન્સ પ્યુરિસ્ટ્સ માટે મર્સિડીઝ-એએમજીના મોટરસ્પોર્ટ ડીએનએનું પુનરાવર્તન કરતા ઉત્ક્રાંતિ ભાવનાત્મક વ્યવસ્થા અથવા હસ્તકલા પ્રદર્શન પ્રદાન કરે છે.

મર્સિડીઝ-બેન્ઝ ‘ઇન્ટિગ્રેટેડ AMG પરફોર્મન્સ MAR2020’ના મુખ્યઅંશો

એએમજી પર્ફોર્મન્સ સેન્ટર મર્સિડીઝ-બેન્ઝના ગ્રાહક અનુભવની રજૂઆતોમાં અનેક પ્રાથમિક સ્થાનોને ચિહ્નિત કરે છે, જેમાં ભારતનું પ્રથમ-ઇન્ટિગ્રેટેડએએમજીપરફોર્મન્સ સેન્ટર અને MAR2020 ફોર્મેટમાં EQ ડિસ્પ્લેનો સમાવેશ થાય છે.

એએમજીપર્ફોર્મન્સ સેન્ટર સતત લાગુ અને અનન્ય એએમજીબ્રાન્ડ ઓળખની વિશેષતા છે. વિશિષ્ટ સજાવટ સાથે ઉચ્ચ-ગુણવત્તા ધરાવતુંઇન્ટેરિયર્સ અને કલર્સ પેલેટ કે જે એએમજીનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, તે ડ્રાઇવિંગના ઉત્સાહીઓ માટે વિશિષ્ટ વાતાવરણ બનાવે છે.

વિશેષ રીતે એએમજીઉમેદવારો માટે ડિઝાઇન કરાયેલ; વેચાણ અને સેવા નિષ્ણાતો આ પ્રકારની તપાસ પ્રક્રિયા દ્વારા પ્રશિક્ષિત કરવામાં આવે છે, જે ગ્રાહક સંબંધના દરેક ટચપોઇન્ટ પર પ્રથમ-શ્રેણીનું સેવા વિતરણ સુનિશ્ચિત કરે છે.

ડિઝાઈન, આર્કિટેક્ચર, ગ્રાહકલક્ષી પ્રક્રિયાઓ અને ડિજિટલના ચાર સ્તંભો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને, પરફોર્મન્સ સેન્ટર રિટેલમાં મર્સિડીઝ-બેન્ઝના સિગ્નેચર બ્રાન્ડ પ્રેઝન્ટેશન, MAR2020 સાથે સંકલિત છે.

નવો શોરૂમ મર્સિડીઝ-બેન્ઝ સિરીઝ કાર અને સુપર લક્ઝરી રેન્જનું પ્રદર્શન કરશે અને ભારતીય પરફોર્મન્સ પ્યુરિસ્ટ્સને વિશિષ્ટ મર્સિડીઝ-એએમજી પ્રોડક્ટનો અનુભવ આપશે.

1S સુવિધા 9 કાર દર્શાવે છે અને 9000 ચોરસ ફૂટમાં ફેલાયેલી છે.

37 વ્યાવસાયિક રીતે પ્રશિક્ષિત સ્ટાફ | રૂ.4.2 કરોડનું સંચિત રોકાણ