મલ્હાર ઠાકર અભિનીત ફિલ્મ ‘વિકીડાનો વરઘોડો’ 8મી જુલાઇએ રીલિઝ થશે

અમદાવાદ, જૂન 2022: ચાલો રોગચાળાની ઉદાસી વિશે ભૂલી જઈએ અને આનંદ કરીએ કારણકે ગુજરાતી ફિલ્મ ઉદ્યોગ ‘વિકિડા નો વરઘોડો’ રિલીઝ કરવા માટે તૈયાર છે, જે લોકપ્રિય ગુજરાતી સ્ટાર્સ મલ્હાર ઠાકર, મોનલ ગજ્જર, જીનલ બેલાની અને બોલીવુડ અભિનેત્રી માનસી રાચ્છ સાથે બ્લોકબસ્ટર ફેમિલી એન્ટરટેઈનર છે. .

મલ્હારઠાકર, ખરેખર તમારો પ્રિય વિકીડો આ વખતે ધમાકેદાર બેન્ડ બજા અને વરઘોડો સાથે પાછો ફર્યો છે. તે આ નામથી જાણીતો છે અને સાથે તમારા મૂડને ઉત્કૃષ્ટ પણ કરશે આ ફિલ્મની રિલીઝની તારીખ એક અનોખી રીતે મંગળ વારે સવારે 11 વાગ્યે જાહેર કરવામાં આવેલ છે

રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા ફિલ્મ ‘રેવા’ના દિગ્દર્શકો રાહુલ ભોલે અને વિનિત કનોજિયા દ્વારા આ આગામી ગુજરાતી કોમેડી ફિલ્મ લખવામાં, દિગ્દર્શિત અને સંપાદિત કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મનું નિર્માણ એસપી સિનેકોર્પના શ્રેયાંશી પટેલ અને શરદ પટેલ સાથે જોડાણમાં જાન્વી પ્રોડક્શન્સના અજયશ્રોફ, પંકજ કેશરુવાલા, વિકાસ અગ્રવાલ અને ઋષિવ ફિલ્મ્સના આશિષપટ્ટેલ અને નીરવ પટેલના સહયોગથી કરવામાં આવ્યું છે અને સન આઉટડોર્સના પ્રિતેશ શાહ દ્વારા સહ-નિર્માણ કરવામાં આવ્યું છે.

વિડિયો લૉન્ચના પ્રસંગે, નિર્માતાઓ કહે છે: “અમને આ માસ્ટરપીસ ફિલ્મ માત્ર અમારા પ્રિય પ્રેક્ષકોના મનોરંજન માટે અને પ્રાદેશિક સિનેમાના સ્ટીરિયો પ્રકારોને તોડવા માટે બનાવવામાં આવી છે તે માટે અમને આનંદ થાય છે. ”

“વિકીડાનો વરઘોડો” ફિલ્મની રિલીઝ ડેટ અનાઉન્સમેન્ટનો વિડીયો જોવા માટે અહીં ક્લિક કરો..