ઇન્ટરગ્લોબ એન્ટરપ્રાઇસિસ અને UPS દ્વારા MOVIN લોન્ચ કરાયુ, ભારતમાં બનેલી નવી લોજિસ્ટીક્સ બ્રાન્ડ

લોજિસ્ટિક્સમાં વૈશ્વિક અગ્રણી અને ભારતની વિશ્વસનીય ટ્રાવેલ અને હોસ્પિટાલિટી માંધાતા ઇન્ટરગ્લોબ એન્ટરપ્રાઇસ UPS(NYSE: UPS) એ સંયુક્ત સાહસ MOVIN લોન્ચ કર્યુ હોવાની ઘોષણા કરી છે, જે નવી લોજિસ્ટિક્સ બ્રાન્ડ છે અને ઝડપી ભારતીય માર્કેટની જરૂરિયાતો અને માગ સંતોષશે. નામ MOVIN એ મુવમેન્ટ અને ઇન્ડિયા (MOVEMENT+INDIA)નો સમન્વય છે.

 

 

 

MOVIN સમગ્ર ભારતમાં વ્યાપક એક્સપ્રેસ અને પ્રીમિયમ સેવા કવરેજની શ્રેણી ઓફર કરશે જેમાં એક દિવસ-નિશ્ચિત, તેમજ એક એક્સપ્રેસ, સમય-નિશ્ચિત સોલ્યુશન્સ સહિત B2B સ્થાનિક સેવાઓનો મજબૂત પોર્ટફોલિયો છે, જે વ્યવસાયોને ઝડપથી સંકલિત કરવા માટે વધુ સારી આગાહી અને વધુ સ્પર્ધાત્મકતા વૈશ્વિક મૂલ્ય ચેઇનમાંમાં આપશે.

 

 

 

ભારતની ઝડપથી વિકસતી અર્થવ્યવસ્થા અને મજબૂત લોજિસ્ટિક્સ સોલ્યુશન્સ માટે વેપારી સમુદાયની માંગ એક નોંધપાત્ર તક રજૂ કરે છે અને MOVIN કાર્યક્ષમતા, મજબૂત વિતરણ ચેનલો, અદ્યતન ટેકનોલોજી પ્રદાન કરવા અને વૈશ્વિક શ્રેષ્ઠ પદ્ધતિઓ લાગુ કરવા માટે સારી રીતે સ્થિત છે.

 

 

 

“ભારતની $5 ટ્રિલિયનની અર્થવ્યવસ્થા તરફના વિકાસને મોટાભાગે સ્થાનિક વ્યવસાયો અને લોજિસ્ટિક્સની વૃદ્ધિ દ્વારા ટેકો મળશે જે ભારતના અર્થતંત્રમાં મુખ્ય યોગદાન છે. મને વિશ્વાસ છે કે ઈન્ટરગ્લોબની ભારતીય બજાર અંગેની ઊંડી સમજ, યુપીએસની 114 વર્ષની લોજિસ્ટિક્સ કુશળતા સાથે આ સાહસને સફળ બનાવશે,” ઈન્ટરગ્લોબ એન્ટરપ્રાઈઝના ડિરેક્ટર જેબી સિંઘે જણાવ્યું હતું કે જેઓ નવી બ્રાન્ડની દેખરેખ રાખશે. MOVIN ભારતમાં વ્યવસાયોના ઝડપી વિકાસ અને વૃદ્ધિમાં નોંધપાત્ર યોગદાન આપશે. અમે આ સાહસ દ્વારા વેપાર, વાણિજ્ય અને રોજગારને સક્ષમ અને સુવિધા આપવા માટે આતુર છીએ.”

 

“MOVIN ના સેવા અનુભવની શક્તિશાળી સરળતા બ્રાન્ડના લોકો-કેન્દ્રિત અને પ્રદર્શન-આધારિત અભિગમ પર આધારિત છે જે અમને સમગ્ર ભારતમાં વ્યવસાયોને ઉત્કૃષ્ટ ગ્રાહક અનુભવો પહોંચાડવા માટે સશક્ત બનાવશે.”

 

 

 

ઈન્ટરગ્લોબની ભારતીય બજારની ઊંડી સમજ સાથે યુપીએસની વૈશ્વિક લોજિસ્ટિક્સ કુશળતાનો ઉપયોગ કરીને, MOVIN ટેક્નોલોજી-સમર્થિત સોલ્યુશન્સ બનાવશે જે દેશભરની કંપનીઓને ઝડપ, વિશ્વસનીયતા અને ઉન્નત ડિજિટલ ગ્રાહક અનુભવ સાથે આંતરરાષ્ટ્રીય વ્યવસાયો સાથે જોડશે. તક, નવીનતા અને શ્રેષ્ઠતાના કોરિડોરનું નિર્માણ કરીને, MOVIN, B2B ગ્રાહકોને સમગ્ર હવાઈ અને જમીન નેટવર્ક પર સરળતાથી એકીકરણ પ્રદાન કરશે, જે સતત, અનુમાનિત અને પ્રતિભાવાત્મક કામગીરી દ્વારા સમર્થિત માલસામાનના અવિરત પ્રવાહને સક્ષમ કરશે.

 

 

 

“UPS ઇન્ટરગ્લોબ એન્ટરપ્રાઇઝિસ સાથે આ નવું સાહસ શરૂ કરવા માટે ઉત્સાહિત છે. અમે સાથે મળીને સ્થાનિક વ્યવસાયોને વિકાસ માટે સશક્ત બનાવીશું અને તેમને વિશ્વભરમાં વેપારની તકો સાથે જોડીશું,” એમ ઇન્ડિયન સબકોન્ટીન્ટ, મિડલ ઇસ્ટ અને આફ્રિકાના UPS પ્રેસિડન્ટ ઉફ્કુ અકાલ્ટનએ જણાવ્યું હતું. તેનું વૈશ્વિક નેટવર્ક, હેલ્થકેર સોલ્યુશન્સ સહિત, એક અનન્ય ભાગીદારી દ્વારા જે B2B ગ્રાહકોની વૃદ્ધિની જરૂરિયાત પૂરી કરવા માટે સેવાઓનો સમૂહ બનાવે છે.”

 

 

ગુરુગ્રામમાં મુખ્યમથક ધરાવતા, MOVINis આજે તબક્કાવાર કામગીરી શરૂ કરી રહી છે અને 2022ના જુલાઈમાં મુંબઈ, દિલ્હી NCR અને બેંગલુરુથી શરૂ થઈને આગળ વધશે – અને તેમાં અનુસરવા માટે દેશભરના અન્ય મહાનગરો અને શહેરોમાં વધુ વિસ્તરણનો સમાવેશ થાય છે.