રૂપિયા 2000થી ઓછી કિંમતમાં ખરીદો બેસ્ટ વાયરલેસ ઇયરબડ્સ, જાણો બ્રાંડ અને ફિચર્સ વિશે.

આજકાલ લોકોમાં સ્માર્ટ ગેજેટ્સનો ઘણો ક્રેઝ છે. સ્માર્ટફોન, સ્માર્ટવોચ અને વાયરલેસ ઇયરબડ જેવા ગેજેટ્સનો ઉપયોગ આજકાલ સામાન્ય થઇ ગયો છે. આજે આપણે વાયરલેસ ઈયરબડ્સ વિશે વાત કરીશું, જેની કિંમત 2,000 રૂપિયાથી ઓછી છે. Realme, Redmi, Noise, boAt જેવી બ્રાન્ડના ઇયરબડ્સ રૂ. 2,000 થી ઓછા સેગમેન્ટમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. ચાલો જાણીએ આ ઈયરબડ કયા છે?

 

 

 

 

 

boAt Airdopes 402

 

 

BoAt Airdopes 402 એ સૌથી સસ્તું ઇયરબડ છે જે તમે ખરીદી શકો છો. તેની ઇન-ઇયર વાયરલેસ ડિઝાઇન આરામદાયક તેમજ આકર્ષક લાગે છે. ઇયરબડ્સમાં 20Hz થી 20kHz સુધીની ફ્રીક્વન્સી સાથે બે 10mm ડ્રાઇવર છે. BoAt Airdopes 402 IPX4 રેટિંગ સાથે આવે છે,

 

 

જેનો અર્થ છે કે ઇયરબડ સરળતાથી પાણીના છાંટાનો સામનો કરી શકે છે. બ્લૂટૂથ 5.0 કનેક્ટીવિટી તમારા ફોન અથવા લેપટોપને જોડવામાં સરળતા આપે છે. BoAt Airdopes 402 4 કલાકની બેટરી લાઈફ આપે છે. તેની કિંમત 1,799 રૂપિયા છે.

 

 

Realme Buds Q2 Neo

 

 

જો તમે રૂ. 2,000થી ઓછા સ્ટાઇલિશ ઇયરબડ્સ ઇચ્છતા હોવ તો Realme Buds Q2 Neo સારો વિકલ્પ બની શકે છે. ઇન-ઇયર બડ્સ સાથે કોબલસ્ટોન ડિઝાઇન મેળે છે. ઉપરાંત તમને ત્રણ અલગ અલગ કદમાં સિલિકોન ઈયર ટીપ્સ મળે છે. તેમાં 10mm બાસ બુસ્ટ ડ્રાઇવર્સ છે, જે મ્યુઝીકને જોરદાર બુસ્ટ આપે છે. આ ઇયરબડ્સ ગેમ મોડને પણ સપોર્ટ કરે છે. Realme દાવો કરે છે કે ઇયરબડ્સ 20 કલાકનો કુલ પ્લેબેક ટાઇમ આપે છે. Realme Buds Q2 Neo ની કિંમત 1,599 રૂપિયા છે.

 

 

redmi earbuds 2c

 

Redmi Earbuds 2C એક મિડ રેન્જ બેસ્ટ ઈયરબડ કહેવાય છે. આ વાયરલેસ ઇયરબડ્સ બટન જેવી ઇન-ઇયર ડિઝાઇન સાથે આવે છે. Redmi Earbuds 2C ચાર્જિંગ કેસ 12 કલાકનો પ્લેબેક ટાઇમ આપે છે, જ્યારે એકલા ઇયરબડ્સ એકલા ચાર્જ પર તમને લગભગ 4 કલાકનો સમય આપે છે. ઇયરબડ્સ પોપ-અપ વન બટન ડિઝાઇન સાથે આવે છે, Redmi Earbuds 2C કૉલ્સ માટે નોઇઝ કેન્સલેશનને પણ સપોર્ટ કરે છે. Redmi Earbuds 2C ની કિંમત 1,499 રૂપિયા છે.