દુબઈ સ્થિત પ્રથમ અરેબિક કંપની ફોક્સ ઇન્ટરનેશનલ એડવાઈઝરી માટે અમદાવાદમાં પ્રથમ ઓફિસ ખોલી

એશિયામાં, દુબઈ જે વિશ્વમાં સૌથી ઝડપથી વિકસતું અર્થતંત્ર છે અને વિશ્વનું નાણાકીય હબ, વૈશ્વિક રોકાણકાર કનેક્ટ, ભારતીયોની લગભગ દુબઈમાં મોટી હાજરી છે.દુબઈથી ભારતની 1700 ફ્લાઈટ્સ અને 1.3 મિલિયન ભારતીય પ્રવાસીઓ દુબઈની મુલાકાત લે છે.

આ અંગે ફોક્સ ઈન્ટરનેશનલ એડવાઈઝરીના એશિયા પેસિફિકના ડાયરેક્ટર શ્રી અમિત દાહીમાએ જણાવ્યું હતું કે ” ફોક્સ ઈન્ટરનેશનલની મદદ/સહાયક લાભ એ દુબઈ/યુએઈના બજારો શોધવા માટે ગુજરાત સ્થિત કંપનીઓ/બ્રાન્ડને 2 દાયકાનો આંતરરાષ્ટ્રીય અનુભવ છે.

 

 

ફોક્સ ઇન્ટરનેશનલ એડવાઇઝર્સ અમદાવાદમાં તેની પ્રથમ ઓફિસ ખોલે છે, ફોક્સનો ઉદ્દેશ આગામી સમયમાં વડોદરા, સુરત અને રાજકોટમાં ઓફિસો ખોલીને ગુજરાત રાજ્યમાં તેની હાજરી વધારવાનો છે.

 

ફોક્સ એ આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાન્ડર્ડ અને સ્ટ્રેટેજી કન્સલ્ટિંગ સર્વિસીસ કંપનીની એક સ્વતંત્ર બુટિક છે જેની ઓફિસ દુબઈ, ભારત અને ચીનમાં છે. ફોક્સ ઇન્ટરનેશનલ નક્કર બ્રાન્ડ સંસ્કૃતિઓનું નિર્માણ કરવા માટે અનુભવ ડિઝાઇન અને નવીનતા પર વિશેષ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને માર્કેટિંગ, બ્રાન્ડ, વ્યવસાય વ્યૂહરચનાઓ વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ણાત છે.

 

ફોક્સ ઇન્ટરનેશનલ એડવાઇઝરી વ્યાવસાયિક સેવાઓ, રિયલ એસ્ટેટ, રિટેલ, ફેશન, લક્ઝરી, ટેલિકોમ્યુનિકેશન્સ, હેલ્થકેર, F&B અને શિક્ષણ, સ્થાનો સહિતના ક્ષેત્રોની વિશાળ શ્રેણીમાં વૈશ્વિક સ્ટાર્ટ-અપ્સ, નાની અને મધ્યમ કદની કંપનીઓ અને સંસ્થાઓ સાથે કામ કરે છે જે માત્ર નફા માટે નહીં પરંતુ કાર્યને અનુરૂપ હોય છે. ભલે તેઓ તેમની ઑફરને સ્થાનાંતરિત કરી રહ્યાં હોય, તેમની આંતરિક સંસ્કૃતિને પુનઃજીવિત કરી રહ્યાં હોય અથવા કંઈક નવું લૉન્ચ કરી રહ્યાં હોય, અમે તેમને તેમના પડકારને સર્જનાત્મક વિચારસરણી અને માર્કેટિંગ, બ્રાન્ડ વ્યૂહરચના, અભિવ્યક્તિ, નવીનતા અને અનુભવની શક્તિશાળી તકનીકો સાથે નેવિગેટ કરવામાં મદદ કરીએ છીએ.

 

ફોક્સ ગુજરાત રાજ્યની અર્થવ્યવસ્થાને વેગ આપવા અને યુએઈમાં જો ગુજરાત, ઓફિસો અને નવા બિઝનેસ હોય તો લોકો માટે મોટી સંખ્યામાં રોજગારીનું સર્જન કરવા માટે આંતરરાષ્ટ્રીય કંપનીઓને ગુજરાત અને ભારતમાં પણ લાવે છે.ફોક્સ વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સસ્તું અને સરળ રીત પ્રદાન કરે છે, ખાનગી અને સરકારી ક્ષેત્રો સાથે ફોક્સ આંતરરાષ્ટ્રિય કાર્ય, ફોક્સ ઇન્ટરનેશનલ પણ ગુજરાત રાજ્યના કેટલાક મોટા પ્રોજેક્ટ્સ માટે ગુજરાત રાજ્ય સરકારના સંપર્કમાં છે જે ગુજરાતના લોકો માટે મોટી નોકરીની તકો ઊભી કરશે.

 

ફોક્ષ માત્ર તમને દુબઈમાં બિઝનેસ સેટઅપ માટે પ્રારંભિક સપોર્ટ પૂરો પાડે છે એટલું જ નહીં ફોક્ષ દુબઈ /યૂએઈ માં બિઝનેસ/બ્રાન્ડ/કંપનીઓ સ્થાપિત કરવા માટે સંપૂર્ણ સપોર્ટ પૂરો પાડે છે.

ફોક્ષ આંતરરાષ્ટ્રીય સલાહકાર પર, અમે દુબઈ, UAE, GCC અને ચીનમાં બિઝનેસ સેટઅપ માટે તમારી વન-સ્ટોપ-શોપ છીએ, 2- અને 3-વર્ષના દુબઈ વિઝા, બિઝનેસ સ્ટ્રેટેજી, બિઝનેસ લોન, ન્યૂ માર્કેટ/કંટ્રી એન્ટ્રી પ્રદાન કરીએ છીએ. અમારા નિષ્ણાતોને તમારા તમામ વ્યવહારો શરૂઆત થી અંત સુધી હેન્ડલ કરવા દો અને દુબઈની શ્રેષ્ઠ ઓફરનો આનંદ માણો અને વૈશ્વિક સ્તરે સાથે મળીને અન્વેષણ કરો અને વિકાસ કરો.