તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માઃ કોણ છે હેમરાજ, જેના કારણે બાપુજીને ખરાબ લત લાગી છે! જેઠાલાલ ટેન્શનમાં

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માઃ કોણ છે હેમરાજ, જેના કારણે બાપુજીને ખરાબ લત લાગી છે! જેઠાલાલ ટેન્શનમાં

 

તમે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં જોયું હશે કે જ્યારે પણ સમાજનો કોઈ સભ્ય કંઈ ખોટું કરવા જાય છે ત્યારે બાપુજી હંમેશા તેને સાચો રસ્તો બતાવીને માર્ગદર્શન આપે છે. પણ સાચો રસ્તો બતાવનાર ભટકી જાય ત્યારે શું થાય. આવું જ કંઈક બાપુજી સાથે થયું છે, જેઓ આ વખતે રસ્તો ભટકી ગયા છે.

 

બાપુજી પાર્ટી શોર્ટી કરે છે?

બાપુજીનું એક અલગ જ રૂપ છે, જેને જોઈને સમાજ હવે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો છે અને જેઠાલાલને માનવું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે. પરંતુ વિડીયો જોયા બાદ તેઓએ વિશ્વાસ કરવો પડશે. આવી સ્થિતિમાં તેઓ ચિંતિત છે કે બાપુજી આવું કેમ કરી રહ્યા છે. તેને પાર્ટી શોર્ટ્સની લત કેવી રીતે લાગી? આ પાર્ટી દરમિયાન બાપુજીના એક મહત્વપૂર્ણ મિત્રનું નામ સામે આવ્યું છે. તે હેમરાજ છે. પણ આખરે હેમરાજ કોણ છે, જેઠાલાલને પણ આ ખબર નથી. આવી સ્થિતિમાં આ મિત્રને શોધવા માટે બધા એક સાથે કામ કરી રહ્યા છે.

જેઠાલાલ બાપુજીને ખીજાશે

સામાન્ય રીતે બાપુજી જેઠાલાલને ખીજાતા રહે છે. એ પછી પણ જેઠાલાલને આપણે વારંવાર ટપ્પુ કે કામ માટે ઠપકો આપતા જોઈએ છીએ, પણ શું આ વખતે જેઠાલાલ બાપુજીને ઠપકો આપવાની હિંમત કરશે? તે ઘણો પ્રયત્ન કરે છે, પરંતુ તે બાપુજીને ઠપકો આપે તેટલું સારું કેવી રીતે થઈ શકે.

 

શું બાપુજી ખરેખર ડ્રગ્સના બંધાણી છે?

હવે સવાલ એ થાય છે કે શું બાપુજીને ખરેખર ડ્રગ્સની લત લાગી ગઈ છે. શું એકલતા તેને ખાઈ રહી છે અને આ ટેન્શનમાં તેણે મિત્રો સાથે પાર્ટી શોર્ટી શરૂ કરી દીધી છે અને શું તેના કારણે તેની તબિયત બગડી રહી છે? ટૂંક સમયમાં આ બધા પ્રશ્નોના જવાબો મળશે. આગામી એપિસોડમાં જ સ્પષ્ટ થશે કે મામલો શું છે?