કેટરિના કૈફ સાથે લગ્ન બાદ વિકી કૌશલના અલગ શિફ્ટ પર ભાઈ સનીની આવી પ્રતિક્રિયા, કહી આ વાત…

કેટરિના કૈફ સાથે લગ્ન બાદ વિકી કૌશલના અલગ શિફ્ટ પર ભાઈ સનીની આવી પ્રતિક્રિયા, કહી આ વાત…

 

કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલ 2021માં લગ્નના બંધનમાં બંધાયા હતા. લગ્ન બાદ આ કપલનો ફોટો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થયો હતો. કૌશલ પરિવાર પણ કેટરીનાના આગમનથી ઘણો ખુશ છે. આટલું જ નહીં પરંતુ સની કૌશલ પણ તેની ભાભી સાથે ખૂબ જ ખુશ દેખાય છે. સની ઘણા ઇન્ટરવ્યુમાં જોવા મળે છે કે તે તેની ભાભીના જોરદાર વખાણ કરે છે. ફરી એકવાર સનીએ તેની ભાભી વિશે વાત કરી છે. આ સાથે તેણે વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફના અલગ ઘરમાં શિફ્ટ થવા પર પણ પ્રતિક્રિયા આપી છે.

 

તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં, સનીએ કહ્યું કે તેને બિલકુલ લાગતું નથી કે વિકી તેના ઘરથી દૂર થઈ ગયો છે કારણ કે તે બંને અમારા સંપૂર્ણ સંપર્કમાં છે. આ વિશે વધુ વાત કરતાં સનીએ કહ્યું કે તેને એવું નથી લાગતું કે કંઈપણ બદલાયું છે.

 

તમને જણાવી દઈએ કે સનીએ અગાઉ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે કેટરીના કૈફ લગ્ન બાદ તેના ઘરમાં સકારાત્મકતા લાવી છે. સનીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારથી કેટરીના તેના પરિવાર સાથે જોડાઈ છે ત્યારથી દરેકનું જીવન ખૂબ જ સકારાત્મક બની ગયું છે. સનીના કરિયર પર નજર કરીએ તો તેના ભાઈ વિકી બાદ તેણે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પગ મૂક્યો હતો.

શરૂઆતમાં, સની કૌશલે આસિસ્ટન્ટ ડિરેક્ટર તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તે પછી તેણે એક્ટર તરીકે પણ કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તમને જણાવી દઈએ કે સની કૌશલે માય ફ્રેન્ડ પિન્ટો અને ગુંડેમાં આસિસ્ટન્ટ ડિરેક્ટર તરીકે કામ કર્યું હતું. તે પછી તેણે સનશાઈન મ્યુઝિક ટૂર્સ એન્ડ ટ્રાવેલ્સ દ્વારા અભિનેતા તરીકેની શરૂઆત કરી. ત્યાર બાદ સની ગોલ્ડ અને ભાંગરા પા લે જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી. ગયા વર્ષે સનીની શિદ્દત રીલિઝ થઈ હતી, જેને લોકોએ ખૂબ પસંદ કરી હતી. હાલમાં, સની પાસે તેની ત્રણ ફિલ્મો છે, હડદંગ, મિલી અને ચોર નિકલ કે ભાગા.