સેમસંગે ગેલેક્સી Aમાં સુધારો કર્યો; ભારતમાં પાંચ નવા સ્માર્ટફોન્સ રજૂ કર્યા

ભારતની અત્યંત વિશ્વસનીય સ્માર્ટફોન બ્રાન્ડ સેમસંગએ આજે પાંચ નવા મોડેલ્સ (ગેલેક્સી A13/A23/A33 5G/A53 5G/A73 5G)નો તેના પોર્ટફોલિયોમાં ઉમેરણની ઘોષણા કરી છે. સ્ટાઇલીશ અને ટકાઉ ડિઝાઇન્સ સાથેની સિરીઝ, તાજા નવા કલર્સ અને સૌપ્રથમ જેવાફીચર્સ સાથે ગેલેક્સી A સિરીઝમાં સુધારો છે. સ્માર્ટફોન્સનો હેતુ પોષણક્ષમ કિંમતે અદ્યતન ગેલેક્સીનવીનતાઓનો સંપૂર્ણ પેકેજ ઓફર કરવાનો છે જે પ્રત્યેક માટે અદભૂત ઉપભોગ્ય ટેકનોલોજી બનાવે છે.

ગેલેક્સી A73 5G ઓપ્ટિકલ ઇમેજ સ્ટેબિલાઇઝેશન (OIS) સાથે ફ્લેગશિપ-લેવલ 108MP કેમેરા, પાણી અને ધૂળ પ્રતિકાર માટે IP67 રેટિંગ સાથે ચડીયાતા ટકાઉપણું, શક્તિશાળી સ્નેપડ્રેગન 778G 5G પ્રોસેસર અને 120Hz રિફ્રેશ રેટ પર સુપર AMOLED+ ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે.

“સેમસંગ ખાતે, અમે અનંત શક્યતાઓથી સજ્જ કરતા ગેલેક્સી અનુભવ સાથે નિખાલસતામાં વિશ્વાસ કરીએ છીએ. ગેલેક્સી A સિરીઝ ફ્લેગશિપ જેવી સુવિધાઓને પોસાય તેવા ભાવે સુલભ બનાવીને તે માન્યતાને દર્શાવે છે. અમે જે પાંચ નવા મૉડલ લૉન્ચ કરી રહ્યાં છીએ તે ગ્રાહકોને સ્ટાઇલ, પાવર અને સર્વતોમુખીતા સાથે પ્રેરિત કરવા માટે તૈયાર કરવામાં આવ્યા છે. ગેલેક્સી A73 5G સેગમેન્ટમાં શ્રેષ્ઠ 108MP OIS કૅમેરા, ઑબ્જેક્ટ ઇરેઝર અને AI ફોટો રીમાસ્ટર, ફ્લુઇડ સ્મૂથ 120Hz સુપર AMOLED+ ડિસ્પ્લે અને અજોડ અનુભવ આપવા માટે પાણી અને ધૂળ પ્રતિકાર જેવી અર્થપૂર્ણ નવીનતાઓ જેવી ફ્લેગશિપ સુવિધાઓ સાથે અલગ છે”, સેમસંગ ઇન્ડિયાના સિનિયર ડિરેક્ટર અને હેડ માર્કેટિંગ શ્રી આદિત્ય બબ્બરે જણાવ્યું હતું.

ગેલેક્સી A73 5G

અદભૂત કૅમેરો: Galaxy A73 5G OIS સાથે 108MP કૅમેરા ધરાવે છે જે તમને ઉચ્ચ સ્પષ્ટતા સાથે દરેક નાની વિગતોને કૅપ્ચર કરવા દે છે અને OIS ઓછા પ્રકાશમાં પણ અસ્પષ્ટ મુક્ત ફોટા અને વીડિયોની ખાતરી આપે છે. તે ફોટામાં અંતિમ સ્પષ્ટતા પહોંચાડવા માટે અગાઉની પેઢીની સરખામણીમાં 44% મોટા પિક્સેલ સાથે આવે છે. ગેલેક્સી A73 5G માં ઑબ્જેક્ટ ઇરેઝર જેવી ફ્લેગશિપ-પ્રેરિત સુવિધાઓ પણ છે, જે તમને છબીઓમાંથી અનિચ્છનીય વસ્તુઓને ભૂંસી નાખવા દે છે, AI ફોટો રીમાસ્ટર, જે તમને અંતિમ પ્રોફાઇલ ચિત્રો ક્લિક કરવા માટે જૂના અને ઓછા-રિઝોલ્યુશન ફોટા અને પોર્ટ્રેટ મોડને રિટચ કરવા દે છે.

અદભૂત ડિઝાઈન: ગેલેક્સી A73 5G એક ચિક બોડી ધરાવે છે અને તે સ્લિમ (7.6mm પાતળી) અને આકર્ષક ડિઝાઈન સાથે આવે છે, જે તેને પકડી રાખવા અને લઈ જવા માટે અનુકૂળ બનાવે છે. ડિઝાઇનને ત્રણ સુંદર રંગોથી ઉન્નત કરવામાં આવી છે: અદભૂત મિન્ટ, અતભૂત ગ્રે અને અદભૂત સફેદ.

અદભૂત ટકાઉપણું: ગેલેક્સી A73 5G એ સ્પિલ, સ્પ્લેશ અને ડસ્ટ રેઝિસ્ટન્સ માટે IP67 પ્રમાણિત છે જ્યારે ડિસ્પ્લે પર કોર્નિંગ ગોરિલા ગ્લાસ 5 પ્રોટેક્શન તેને વધુ કઠિન બનાવે છે અને સ્ક્રેચ થવાની સંભાવના ઓછી છે.

અદભૂત ડિસ્પ્લે: ગેલેક્સી A73 5G 800nits સુધીની પીક બ્રાઇટનેસ સાથે 6.7-ઇંચ FHD+ Infinity-O સુપર AMOLED+ ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે. તે 120Hz રિફ્રેશ રેટને સપોર્ટ કરે છે જે સરળ સ્ક્રોલિંગ અને શ્રેષ્ઠ ગેમિંગ પ્રદર્શનને સુનિશ્ચિત કરે છે. સ્લિમર બેઝેલ્સ સાથે સુપર AMOLED+ સ્ક્રીન, જોવાનો તરબોળ અનુભવ આપે છે. વધુમાં, ગેલેક્સી A73 5G એ એમ્બિયન્ટ લાઇટ એડેપ્ટિવ ટોન કંટ્રોલ (ATC)ને કારણે દિવસ દરમિયાન આઉટડોર દૃશ્યતા વધારે છે.

અદભૂત પ્રદર્શન: ગેલેક્સી A73 5G એ સ્નેપડ્રેગન 778G 5G પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત છે જે મલ્ટીટાસ્કિંગને આનંદદાયક બનાવે છે. તેમાં રેમ પ્લસ છે જેની સાથે તમે 16GB સુધી રેમને વિસ્તૃત કરી શકો છો. તે 2 વેરિયાંટચમાં આવે છે – 8GB + 128GB અને 8GB + 256GB 1TB સુધી વિસ્તૃત સ્ટોરેજ સાથે.

અદભૂત સુરક્ષા અને ભવિષ્ય માટે તૈયાર: ગેલેક્સી A73 5G સેમસંગના ડિફેન્સ ગ્રેડ સિક્યુરિટી પ્લેટફોર્મ નોક્સ સાથે ઉચ્ચ સ્તરની સુરક્ષા સુનિશ્ચિત કરે છે જે તમારા વ્યક્તિગત ડેટાને રીઅલ-ટાઇમમાં સુરક્ષિત કરે છે. ગ્રાહકો પાસે હવે Alt Z જેવી અનુકૂળ સુવિધાઓ પણ છે, જે તમને બટનના ક્લિક પર તમારી માહિતીને ખાનગી બનાવવા દે છે અને ગોપનીયતા ડેશબોર્ડ જે તમને એપ્સ સાથે શેર કરો છો તે માહિતીને નિયંત્રિત કરવા દે છે.

ગેલેક્સી A73 5G 5G સપોર્ટ સાથે આવે છે, વિશિષ્ટ બાબત એ છે કે તે એન્ડ્રોઇડ 12 અને 4 વર્ષ સુધીના સોફ્ટવેર અપડેટ અને 5 વર્ષ સુરક્ષા અપડેટ્સને સપોર્ટ કરે છે.

ગેલેક્સી A53 5G

ગેલેક્સી A53 5G, બ્લર-ફ્રી ફોટોગ્રાફી માટે અદભૂત 64MP OIS કૅમેરા, સ્મૂથ બ્રાઉઝિંગ માટે બેસ્ટ-ઇન-સેગમેન્ટ 120Hz રિફ્રેશ રેટ સાથે 6.5-ઇંચ સુપર AMOLED ડિસ્પ્લે, અને સ્પિલ, સ્પ્લેશ અને ડસ્ટ રેઝિસ્ટન્સ માટે IP67 રેટિંગ. વધુમાં, ડિસ્પ્લે સુરક્ષિત છે. કોર્નિંગ ગોરિલા ગ્લાસ 5 દ્વારા, ટકાઉપણું ઉમેરે છે. A-Series માં પ્રથમ વખત, ગેલેક્સી A53 5G 5nmExynos 1280 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત છે જે શક્તિશાળી પ્રદર્શન અને સુધારેલ કાર્યક્ષમતા પ્રદાન કરે છે. તેમાં સેમસંગની ડિફેન્સ ગ્રેડ સિક્યોરિટી નોક્સ છે અને 4 વર્ષ સુધી સોફ્ટવેર અપગ્રેડ અને 5 વર્ષ સુધી સુરક્ષા અપડેટ્સ પ્રાપ્ત થશે.

ગેલેક્સી A33 5G

ગેલેક્સી A33 5G સ્પોર્ટ્સ ક્વાડ રિયર કેમેરા 48MP મુખ્ય લેન્સ સાથે OIS, શક્તિશાળી 5nm Exynos 1280 પ્રોસેસર અને 6.4-ઇંચ સુપર AMOLED ડિસ્પ્લે જે 90Hz રિફ્રેશ રેટ અને આસપાસના અવાજના અનુભવ માટે સ્ટીરિયો સ્પીકર્સને સપોર્ટ કરે છે. તે સ્પીલ, સ્પ્લેશ અને ડસ્ટ રેઝિસ્ટન્સ માટે IP67 રેટિંગ પણ ધરાવે છે. તે મોટી 5000mAh બેટરી સાથે આવે છે અને 3 વર્ષ સુધીના સોફ્ટવેર અપગ્રેડ અને 4 વર્ષ સુધીના સુરક્ષા અપડેટ્સનું વચન આપે છે.

ગેલેક્સી A23

ગેલેક્સી A23માં સ્મૂધ સ્ક્રોલિંગ માટે 90Hz રિફ્રેશ રેટ સાથે 6.6-ઇંચ FHD+ ડિસ્પ્લે છે. તે ઓછા પ્રકાશની સ્થિતિમાં પણ શાર્પ, બ્લર-ફ્રી ફોટા માટે OIS સાથે 50MP મુખ્ય લેન્સ સાથેનો સ્પોર્ટ્સક્વોડ રીઅર કેમેરા છે. તે સ્નેપડ્રેગન 680 4G પ્રોસેસર અને 25W ફાસ્ટ ચાર્જિંગ સપોર્ટ સાથે મોટી 5000mAh બેટરી સાથે પાવર-પેક્ડ છે.

ગેલેક્સી A13

ગેલેક્સી A13માં જોવાના આનંદદાયક અનુભવ માટે 6.6-ઇંચ FHD+ ડિસ્પ્લે છે. તે સુંદર સેલ્ફી માટે 50MP ક્વાડકેમેરા સાથે 8MP ફ્રન્ટ કેમેરા સાથે આવે છે. તે Exynos 850 ચિપસેટ અને 5000mAh બેટરી દ્વારા સંચાલિત છે.

કિંમત, ઑફર્સ અને ઉપલબ્ધતા

 

ગેલેક્સી A73 5G આગામી દિવસોમાં Samsung.com, અગ્રણી રિટેલ સ્ટોર્સ અને પસંદગીના ઓનલાઈન પોર્ટલ પર પ્રી-બુક માટે ખુલશે.

નવા ગેલેક્સી A53 5G, ગેલેક્સીA33 5G, ગેલેક્સી A23 અને ગેલેક્સી A13 ચાર અદભૂત રંગોમાં ઉપલબ્ધ હશે – પીચ, બ્લુ, બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ.

ગેલેક્સી A53 5Gની કિંમત 6GB+128GB માટે રૂ. 34499 અને 8GB+128GB વેરિયાન્ટ માટે રૂ. 35999 છે.

ગેલેક્સી A23 ની કિંમત 6GB+128GB માટે રૂ. 19499 અને 8GB+128GB વેરિયાંટ માટે રૂ. 20999 છે.

ગેલેક્સી A13 ની કિંમત 4GB+64GB માટે રૂ. 14999, 4GB+128GB માટે રૂ. 15999 અને 6GB+64GB વેરિયાંટ માટે રૂ. 17499 છે.