રણબીર કપૂર પૂરૂ કરવા માંગતા હતા પાપા ઋષિ કપૂરની આ છેલ્લી ફિલ્મ શર્માજી નમકીન…

રણબીર કપૂર પૂરૂ કરવા માંગતા હતા પાપા ઋષિ કપૂરની આ છેલ્લી ફિલ્મ શર્માજી નમકીન…

 

ઋષિ કપૂરે આ દુનિયાને અલવિદા કહી દીધું છે. પરંતુ તેણે પોતાની ફિલ્મોનો એવો વારસો ચાહકો માટે છોડી દીધો છે, જેને તેના ચાહકો હંમેશા યાદ રાખશે. જ્યારથી ઋષિ કપૂરની છેલ્લી ફિલ્મ ‘શર્માજી નમકીન’નું પોસ્ટર સામે આવ્યું છે, ત્યારથી તેને લઈને ચર્ચાઓ થઈ રહી છે.

 

આ ફિલ્મનું ટ્રેલર આવતીકાલે એટલે કે ગુરુવારે રિલીઝ થવાનું છે. આવી સ્થિતિમાં પુત્ર રણબીર કપૂર પિતાની આ છેલ્લી ફિલ્મ પર બોલ્યો છે. રણબીર કપૂરે થોડા સમય પહેલા રીલીઝ થયેલા આ વિડીયોમાં એમ પણ કહ્યું હતું કે પિતાના ગયા પછી રણબીર પોતે આ ફિલ્મ પૂર્ણ કરવા માંગતો હતો. પરંતુ ઘણા પ્રયત્નો પછી પણ તે તેમ કરી શક્યા નહીં અને પરેશ રાવલે આ અધૂરી ફિલ્મ પૂરી કરી.

 

વીડિયોમાં રણબીર કપૂર પોતાના દિલની વાત કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. રણબીરે આ વીડિયોમાં જણાવ્યું છે કે તબિયત બગડતી હોવા છતાં ઋષિ કપૂર આ ફિલ્મને દરેક કિંમતે પૂરી કરવા માંગતા હતા. તેણે વિડિયોમાં આગળ કહ્યું કે ઋષિ કપૂરના દુર્ભાગ્યપૂર્ણ અવસાન પછી, નિર્માતાઓએ VFXનો પ્રયાસ કર્યો, રણબીરને પ્રોસ્થેટિક્સ દ્વારા ફિલ્મ પૂર્ણ કરાવવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો. પરંતુ કંઈ કામ ન થયું અને પછી પીઢ અભિનેતા પરેશ રાવલે આગળ આવીને ફિલ્મ પૂરી કરી.

રણબીર કપૂર આ વીડિયોમાં કહેતો જોવા મળે છે, ‘તમે સાંભળ્યું હશે કે શો મસ્ટ ગો ઓન, પરંતુ મેં પાપાને મારું જીવન જીવતા જોયા છે.’ તેણે વધુમાં કહ્યું, ‘શર્માજી નમકીન હંમેશા મારા પિતાની સૌથી પ્રિય યાદોમાંની એક રહેશે. આ એવી વસ્તુ છે જે સ્ક્રીન પર અસંખ્ય ચાહકોના ચહેરા પર સ્મિત લાવશે.