કંગના રનોતે જોઈ ‘ધ કાશ્મીર ફાઈલ્સ’, કહ્યું બોલિવૂડના પાપ …

કંગના રનૌતે ફિલ્મ જોયા બાદ ‘ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ’ના વખાણ કર્યા અને દાવો કર્યો કે આ ફિલ્મે બોલિવૂડને ‘પાપ’માંથી મુક્ત કરી છે. કંગના રનૌતનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં તે ફિલ્મના બહાને બોલિવૂડ વિશે ઘણું બધું કહી રહી છે. વીડિયોમાં કંગના કહી રહી છે કે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના જે લોકો ઉંદરોની જેમ બિલોમાં છુપાયેલા છે તેમણે ફિલ્મનું પ્રમોશન કરવું જોઈએ.

કંગનાએ પણ ટીમને આવી ફિલ્મ બનાવવા બદલ અભિનંદન પાઠવ્યા હતા. વિવેક અગ્નિહોત્રી દ્વારા નિર્દેશિત, ‘ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ’માં અનુપમ ખેર, મિથુન ચક્રવર્તી જેવા કલાકારો છે. વીડિયોમાં, કંગના રનૌત પાપારાઝીને કાશ્મીર ફાઇલ્સ ટીમ વિશે કહે છે, “તેમને ખૂબ ખૂબ અભિનંદન. તેણે બોલિવૂડના પાપો ધોઈ નાખ્યા છે.

અભિનેત્રીએ આગળ કહ્યું, ‘આટલી સારી ફિલ્મ બની છે. આ ફિલ્મ એટલી વખણાય છે કે ઉંદરોની જેમ ઇન્ડસ્ટ્રીના તમામ લોકો કે જેઓ પોતાના બિલમાં છુપાયેલા છે તેઓએ બહાર આવીને તેનો પ્રચાર કરવો જોઈએ. ઘણી બધી બકવાસ ફિલ્મોનો પ્રચાર કરે છે. તેઓએ આવી સારી ફિલ્મને પ્રમોટ કરવી જોઈએ.

કંગનાએ બોલિવૂડને ‘બુલીડાઉડ’ કહીને ફટકારી
આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે કંગનાએ ‘ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ’ની પ્રશંસા કરી હોય અને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની ટીકા કરી હોય. ગયા અઠવાડિયે, કંગના રનૌતે તેના Instagram વાર્તાઓ પર ફિલ્મ વિશે એક નોંધ શેર કરી હતી, જેમાં તેણે ફિલ્મની કમાણી અને વિવેચકો અને લોકોની પ્રતિક્રિયા વિશે વાત કરી હતી. તેણે બોલિવૂડને ‘બુલીડાઉડ’  કહીને ટોણો માર્યો હતો.

કંગના રિયાલિટી શો ‘લોક અપ’ હોસ્ટ કરી રહી છે.
કંગના રનૌતે લખ્યું, ‘બુલીદૌડ અને તેના ચમચા આઘાતમાં છે.’ દરમિયાન, કંગના ટૂંક સમયમાં ‘તેજસ’, ‘ધાકડ’, ‘મણિકર્ણિકા રિટર્ન્સ’ અને ‘ઇમર્જન્સી’ સહિત અનેક ફિલ્મોમાં જોવા મળશે. તે તેના પ્રોડક્શન હાઉસ ‘મણિકર્ણિકા ફિલ્મ્સ’ હેઠળ ‘ટીકુ વેડ્સ શેરુ’ ફિલ્મનું નિર્માણ પણ કરી રહી છે. હાલમાં તે રિયાલિટી શો ‘લોક અપ’ હોસ્ટ કરી રહી છે.