મળો સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની ટોપ હાએસ્ટ અને વધુ ફી લેનાર અભિનેત્રીઓને, જે એક ફિલ્મ માટે કરોડોની ફી લે છે

મળો સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની ટોપ હાએસ્ટ અને વધુ ફી લેનાર અભિનેત્રીઓને, જે એક ફિલ્મ માટે કરોડોની ફી લે છે..

 

પહેલા બોલિવૂડ કરતાં ટોલીવુડ ઓછું લોકપ્રિય હતું. પરંતુ સમય જતાં, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગે પણ તેની પ્રતિભા સાબિત કરી છે અને આજે હિન્દી સિનેમાને સખત સ્પર્ધા આપી રહી છે. આ દિવસોમાં દરેક જગ્યાએ સાઉથની ફિલ્મોનો દબદબો છે. આ એપિસોડમાં આજે આપણે ટોલીવુડની તે અભિનેત્રીઓની ફી વિશે વાત કરીશું જેમણે પોતાની પ્રતિભા અને સુંદરતાથી લાખો લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે.

 

અનુષ્કા શેટ્ટી

સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની બેસ્ટ એક્ટ્રેસ અનુષ્કા શેટ્ટીએ બાહુબલી ફિલ્મમાં દેવસેનાનું પાત્ર ભજવીને ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા હાલમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનાર અભિનેત્રી છે. તે એક ફિલ્મ માટે લગભગ 4 કરોડ રૂપિયા ફી લે છે.

 

રશ્મિકા મંદાના

ટોલીવુડથી લઈને બોલિવૂડ સુધી, દરેકનો ક્રશ એટલે કે રશ્મિકા મંદન્ના આ દિવસોમાં દરેક જગ્યાએ છે. પુષ્પા ફિલ્મની સફળતા બાદ સમાચાર આવી રહ્યા છે કે તેણે પોતાની ફી વધારી દીધી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિકા એક ફિલ્મ માટે 3 કરોડ લેતી હતી.

 

સામન્થા રૂથ પ્રભુ

સમંથા રુથ પ્રભુએ 2010માં તેલુગુ ફિલ્મ “યે માયા ચેસાવા” થી પોતાની ફિલ્મી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. આજે તે સાઉથની જાણીતી અભિનેત્રી છે. સમાચાર મુજબ, સામંથા એક ફિલ્મ માટે 2 થી 3 કરોડ રૂપિયા લે છે.

 

પૂજા હેગડે

પૂજા હેગડે ઘણીવાર પોતાની સુંદરતાના કારણે ચર્ચામાં રહે છે. બોલિવૂડમાં તેની લોકપ્રિયતા પણ જોતા જ બને છે આલા વૈકુંઠપુરમલોની સફળતા પછી, પૂજાએ તેની ફીમાં નોંધપાત્ર વધારો કર્યો છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે એક ફિલ્મ માટે 3.5 કરોડ સુધી ચાર્જ કરે છે. જણાવી દઈએ કે પૂજા હેગડે જલ્દી જ પ્રભાસ સાથે રાધેશ્યામમાં જોવા મળશે.

 

કાજલ અગ્રવાલ

સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીથી લઈને બોલિવૂડમાં કામ કરતી એક્ટ્રેસ કાજલ અગ્રવાલને એક ફિલ્મ માટે લગભગ 3 થી 4 કરોડ રૂપિયાની ફી મળે છે.

શ્રુતિ હસન

દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગના દિગ્ગજ કમલ હાસનની પુત્રી શ્રુતિ હાસન પણ ફિલ્મ જગતનો જાણીતો ચહેરો છે, અને તે તેની એક ફિલ્મ માટે લગભગ 2.5 કરોડ જેટલી તગડી રકમ વસૂલે છે.