માધુરી દીક્ષીતે શાહરૂખ-સલમાનની જણાવી ખુબીઓ, અક્ષય કુમાર માટે કહી અનોખી વાત…

માધુરી દીક્ષીતે શાહરૂખ-સલમાનની જણાવી ખુબીઓ, અક્ષય કુમાર માટે કહી અનોખી વાત…

 

માધુરી દીક્ષિત આ દિવસોમાં તેના Netflix શો ‘ધ ફેમ ગેમ’ની સફળતાનો આનંદ માણી રહી છે. તેણે આ સીરિઝ દ્વારા ઓટીટી ડેબ્યૂ કર્યું છે. તાજેતરના એક ઈન્ટરવ્યુમાં માધુરી દીક્ષિતે બોલીવુડના ટોચના કલાકારો સાથે કામ કરવાના તેના અનુભવ વિશે વાત કરી હતી. આ બહાને તેણે શાહરૂખ ખાન, અક્ષય કુમાર, સૈફ અલી ખાન અને સલમાન ખાનના ગુણો વિશે વાત કરી.

 

માધુરી દીક્ષિતે શાહરૂખને ‘ઉદાર અને સરળ’ સ્વભાવનો ગણાવ્યો હતો. તેણે સલમાન ખાન માટે કહ્યું કે તેની પાસે સ્વેગ છે. માધુરીએ શાહરૂખ સાથે ‘દિલ તો પાગલ હૈ’, ‘દેવદાસ’, ‘કોયલા’, ‘અંજામ’ જેવી ઘણી ફિલ્મો કરી છે. તેણે સલમાન સાથે ઘણી ફિલ્મો પણ કરી છે. માધુરીએ ભાઈજાન સાથે ‘હમ આપકે હૈ કૌન’, ‘સાજન’, ‘હમ તુમ્હારે હૈ સનમ’ અને ‘દિલ તેરા આશિક’ જેવી ફિલ્મો કરી છે. માધુરીએ 1999માં આવેલી ફિલ્મ ‘આરઝૂ’માં અક્ષય અને સૈફ સાથે કામ કર્યું હતું.

 

શાહરૂખ ખાનને કેરિંગ પર્સન કહ્યો

માધુરીએ સિદ્ધાર્થ કાનન સાથેની વાતચીતમાં શાહરૂખ, અક્ષય, સલમાન અને સૈફ સાથે કામ કરવાના અનુભવો વિશે વાત કરી. તેણે કહ્યું, ‘SRK ખૂબ જ નમ્ર વ્યક્તિ છે. તેઓ હંમેશા પૂછે છે- ‘શું તમે આરામદાયક છો, તમે ઠીક છો? તે ખૂબ જ કાળજી રાખનાર વ્યક્તિ છે.

 

માધુરી દીક્ષિત સલમાનને તોફાની કહે છે

માધુરી અક્ષય વિશે કહે છે, “તે ખૂબ જ પ્રેરિત હતો અને પોતાને સાબિત કરવા માંગતો હતો. તે સેટ પર ખૂબ જ રમુજી હતો. સૈફના વન-લાઈનર્સ એકદમ ફની છે. સલમાન ખૂબ જ તોફાની છે, તે લાઉડ વ્યક્તિ નથી, પણ ખૂબ જ તોફાની છે. તેની પાસે સ્વેગ છે.

 

‘ધ ફેમ ગેમ’માં બની છે બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર

માધુરીએ નેટફ્લિક્સ સીરિઝ ‘ધ ફેમ ગેમ’થી ઓટીટી ડેબ્યૂ કર્યું છે. આ શોમાં તે બોલિવૂડની સુપરસ્ટાર અનામિકા આનંદની ભૂમિકા ભજવતી જોવા મળે છે, જે કોઈ સુરાગ વગર અચાનક ગાયબ થઈ જાય છે. તેના ગુમ થયા બાદ એક તપાસ ચાલી રહી છે, જેમાં તેના જીવન વિશે ઘણી બાબતોનો ખુલાસો થયો છે. અભિનેતા સંજય કપૂર અને માનવ કૌલ પણ આ શ્રેણીનો ભાગ છે.