જ્હાનવી કપૂર અને સારા અલી ખાન છે બેસ્ટી, જાણો કેમ એકબીજા પર કરે છે આટલો વિશ્વાસ..

જ્હાનવી કપૂર અને સારા અલી ખાન છે બેસ્ટી, જાણો કેમ એકબીજા પર કરે છે આટલો વિશ્વાસ..

 

જ્હાનવી કપૂર અને સારા અલી ખાન બોલિવૂડની બે એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમણે ફિલ્મી દુનિયામાં એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. અભિનેત્રી હોવા ઉપરાંત આ બંને વચ્ચે એક વાત વધુ કોમન છે કે તેઓ ફિલ્મી પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે. આ બંને સ્ટાર કિડ્સ વચ્ચે સારી મિત્રતા છે. બંને એક-બીજા સાથે પોતાનો ફ્રી ટાઈમ વિતાવતા જોવા મળે છે, સાથે જ એકબીજા પર ભરોસો પણ કરે છે. જાહ્નવી કપૂરનો જન્મદિવસ 6 માર્ચે છે, તેથી તે જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે જ્હાનવી તેનો જન્મદિવસ કેવી રીતે ઉજવે છે.

 

બંને નેચર અલગ છે

બોલિવૂડની પીઢ અભિનેત્રી શ્રીદેવી અને ફિલ્મ નિર્માતા નિર્દેશક બોની કપૂરની લાડકી પુત્રી જ્હાનવી કપૂરનું સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહની પુત્રી સારા અલી ખાન સાથે સારું બોન્ડિંગ છે. બંનેની ઉંમરમાં માત્ર એક-બે વર્ષનો જ તફાવત છે, સાથે જ બંને વચ્ચે સારી કેમેસ્ટ્રી પણ છે. તેઓ બોલ્યા વગર એકબીજાના મનની વાત સમજી લે છે, કદાચ આ જ કારણ છે કે બંને મોકો મળતા જ સાથે વેકેશન પર જતા રહે છે. જોકે બંનેનો સ્વભાવ સાવ અલગ છે. સારા સ્વભાવે ખૂબ જ વાચાળ છે, જ્યારે જાહ્નવી ખૂબ જ શાંત અને ઓછી બોલતી માનવામાં આવે છે.

 

બંને વચ્ચે ગજબનું બોન્ડિંગ છે

સારા અલી ખાન જ્હાન્વી કપૂરને માત્ર બેસ્ટ ફ્રેન્ડ જ નહીં પરંતુ મજબૂત ઈરાદા ધરાવતી મહત્વાકાંક્ષી છોકરી પણ માને છે. કોરોના મહામારી વચ્ચે મીડિયાને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં એકવાર સારાએ કહ્યું હતું કે ‘મારી અને જ્હાનવીની વિચારસરણી ઘણી સમાન છે. અમે માત્ર શ્રેષ્ઠ મિત્રો જ નથી પણ એવી છોકરીઓ પણ છીએ જેઓ તેમની કારકિર્દીમાં ગંભીર, મહત્વાકાંક્ષી અને મજબૂત છે. આ રોગચાળાએ અમારા 2 વર્ષ બરબાદ કર્યા. અમે અમારા પ્રોજેક્ટ પૂર્ણ કરવા માટે સેટ પર જવા માટે ઉત્સુક છીએ. આ વાત જ્હાન્વીથી સારી રીતે કોઈ સમજી શકે તેમ નથી.

જ્હાન્વી- સારા પણ અમારી ઉંમરની છે

જ્હાન્વી કપૂરે ધર્મા પ્રોડક્શનની ફિલ્મ ‘ધડક’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું, જ્યારે સારા અલી ખાને ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. ફિલ્મી પરિવારમાંથી આવતા, બંને એકબીજાની સમસ્યાઓ સમજે છે અને સાથે મળીને ખૂબ જ આરામદાયક અનુભવે છે.