બોમ્બે ટાઈમ્સ ફેશન વીકમાં મોડેલ એન્ડ ફીલેન્થ્રોપિસ્ટ અશ્વિની અહેર સેલિબ્રિટી ડિઝાઇનર અર્ચના કોચર માટે વોક કરે છે

બોમ્બે ટાઇમ્સ ફેશન વીક માટે સેલિબ્રિટી ડિઝાઇનર અર્ચના કોચર ફર્સ્ટ ડે ફિનાલે કરી રહી છે. આ વર્ષે ડિઝાઇનરે આ ફેશન મહિલાઓ અને પુરુષોના પ્રયત્નો અને સિદ્ધિઓની ઉજવણી કરવા માટે તેના ફેશન શોમાં પાવર વુમન અને પુરુષોનો એક રાઉન્ડ ઉમેર્યો. વૈશ્વિક આર્ટિસ્ટ મેનેજર્સના શ્રી કુરેશ સોંગરવાલા દ્વારા પ્રમોટ કરાયેલી એક મહિલા અશ્વિની અહેર છે.

તેણી એક ઇન્ફ્લૂએન્સર, ફેશન અને ફિટનેસ માટે ઉત્સાહી, મોડેલ અને બિઝનેસવુમન છે, એક સંપૂર્ણ બહુમુખી સ્ત્રી છે, તે નથી? આ જોરદાર દિવાએ વર્ષોથી ફેશન ઉદ્યોગમાં ખૂબ જ પ્રસિદ્ધિ મેળવી છે. ફેમિના મેગેઝિને તેને જૂન 2020માં “ફેસ ઓફ ધ ફોર્ટનાઇટ” તરીકે દર્શાવી હતી. અશ્વિનીને – ફેસ ઓફ આઈએસએફ એશિયા 2018 અને એફએમબીએએફ 2020માં “મોસ્ટ સ્ટાઇલિશ ફેશન મોડલ” જેવા કેટલાક ટાઇટલ દ્વારા પણ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા છે.