ભાવનગરમાં એક જ મંચ પર 94 લેખકો અને 4 પુસ્તકોના વિમોચનની ઐતિહાસિક ઘટના યોજાઈ રહી છે.

વી-પબ્લિશર્સ અને હાર્ટ ઓફ લિટરેચર

હાર્ટ ઓફ લિટરેચર ગ્રૂપ અને વિઝન ઇનકોર્પ કંપની દ્વારા સંચાલિત વી પબ્લિશર્સ દ્વારા આગામી 26મી ડિસેમ્બરે ભાવનગરમાં દાદાની વાડી ખાતે ત્રણ કાવ્યસંગ્રહ અને એક ગઝલ સંગ્રહ પુસ્તકનું વિમોચન યોજાવા જઈ રહ્યા છે.

“હાર્ટ ઓફ લિટરેચર” જૂથના સ્થાપક આદિત શાહ ઉર્ફે “અંજામ” એ નવા ઉભરતા લેખકોની પ્રતિભા શરૂ કરવાના દૃષ્ટિકોણથી, કે જેઓ વેબ મીડિયામાં સક્રિય છે પણ તેમની કુશળતા અને આવડત રજૂ કરવા માટે પ્રિન્ટ મીડિયામાં મુશ્કેલીઓ આવે છે, તેમને આગળ લાવવાના ઉદ્દેશથી હાર્ટ ઓફ લિટરેચર નામના વોટ્સએપ ગ્રુપની સ્થાપના કરી હતી , જે હમણાં એક મોટું પ્લેટફોર્મ બની ગયું છે. ગયા વર્ષે તેઓએ પ્રિય વસોયા અને રાજશ્રી સાગર સાથે ‘સારથી: વોલ્યુમ 1’ નામનો નવો કાવ્યસંગ્રહ પ્રોજેક્ટ લાવ્યા હતા. તે સમયે સંપૂર્ણ ગુજરાત, મહારાષ્ટ્ર અને રાજસ્થાનના 30 લેખકો અને કવિઓ સારથિ અને હાર્ટ ઓફ લિટરેચર સાથે જોડાયા હતા.

આ વર્ષે ફરીથી, હાર્ટ ઓફ લિટરેચર કુલ ૯૪ લેખકો સાથે નવા ૪ સાહિત્ય સંગ્રહ શરૂ કરશે, જે હવે આ મેગા પ્રોજેક્ટનો ભાગ બની ગયા છે.
“ગલિયારા” ના 48 લેખકો,
“મેઘધનુષ” ના 21 લેખકો,
24 “અભિવ્યક્તિ” ના લેખકો અને ગઝલ સંગ્રહના 1 લેખક “સરગમ”.
જેને વિઝન ઇન્કોર્પ લિ.ના સાહસ વી પબ્લિશર્સ દ્વારા પ્રકાશિત કરાઈ છે.

હાર્ટ ઓફ લિટરેચર, ગયા વર્ષે જ્ઞાન અને સાહિત્યિક માહિતીની આપ-લે માટે વ વોટ્સએપ પર શરૂ થયું હતું, જે હવે ઉભરતી પ્રતિભાનું કેન્દ્ર બની ગયું છે. 20 થી 25 સભ્યોનું નાનું જૂથ 100+ કરતાં વધુ લેખકો અને કવિઓનું મોટું કુટુંબ બની ગયું છે. આ જૂથનો ઉદ્દેશ ઉભરતા લેખકો અને કવિઓને ઇ-મીડિયા અને પ્રિન્ટ મીડિયાને કવિજાગત, ન્યુઝમંક્સ અને આઇગુજ્જુ.કોમ જેવા વેબ પોર્ટલો દ્વારા ઇ- પબ્લિશિંગ પાર્ટનર તરીકે સ્થાન આપવાનું છે. આ વર્ષે આ વિમોચન કાર્યક્રમ યોગ્ય સેનિટાઇઝેશન અને સરકારી માર્ગદર્શિકાને અનુસરીને કોવિડ પરિસ્થિતિઓને ધ્યાનમાં રાખીને મર્યાદિત આમંત્રિતો સાથે ગોઠવવામાં આવશે. એચઓએલએ તેમના વાચકો અને અનુયાયીઓ માટે યુ ટ્યુબ લાઇવની પણ ગોઠવણ કરી છે.

ઉપરાંત એચઓએલના સ્થાપક આદિત શાહે કહ્યું એ અનુસાર તે જ દિવસે ધ મોસ્ટ અમેઝિંગ ઓથર 2020 સ્પર્ધાના વિજેતાઓને એવોર્ડ આપવામાં આવશે અને થોડા આગામી પ્રોજેક્ટ્સ જાહેર કરવામાં આવશે.

Event Live link : https://youtu.be/CMXQ2XMTsYk

26.12.2020, 11 AM onwards.

YouTube channel link : https://youtube.com/channel/UCrP3m_vQDkIIS8EFJS2l2cQ

Follow Us :

Facebook : www.facebook.com/heartofliteratureofficial

Instagram : www.instagram.com/heartofliteratureofficial

Website :

www.heartofliteratureofficial.wordpress.com