ચાઈનીઝ ટિક્ટોકને ભૂલી જવાય તેવી સ્વદેશી એપ એટલે – mobistar

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીબે આત્મનિર્ભર માતની ઘોષણા કરી ત્યારથી ઘણી બધી ચાઈનીઝ એપ્લિકેશનો ભારતમાં બંધ થઈ ગઈ. તેમાં કેટલીક વિડિયો મનોરંજનની એપ્લિકેશની બંધ થઈ જતો મનોરંજન માટે કોઈ રોકે વિડીઓ એપ્લિકેશન નહોતી, ત્યારે આત્મનિર્ભર ભારતને આગળ વધારવા માટે “મોબીસ્ટાર” એપ્લિકેશન રજૂ કરવામાં આવી રહી છે જે ગુજરાતની પ્રથમ વિડિયો એપ્લિકેશન છે. આ એપ્લિકેશ્ચન મેક ઇન ઇન્ડિયાના કોન્સેપ્ટને સાર્થક કરે છે. મોબીસ્ટર એ એક એવું પ્લેટફોર્મ છે, જે દરેક ઉમરના વ્યક્તિમાં રહેલ ટેલેંટને ભારત તથા અન્ય દેશોમાં પહોંચાડવામાં મદદ કરે છે અને તેમની લોકપ્રિયતામાં વધારો કરે છે.

હવે આ મનોરંજન એપ્લિકેશનની ઘોષણા અમદાવાદમાં થઇ હતી. જેમાં ઘણા બધા પ્રખ્યાત સોશિયલ મીડિયા ઈલ્યુએન્સર ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. અન્ય એપ્લિકેશનની સરખામણીમાં મોબીસ્ટારમાં વિડિયો એડિટિંગના ઘણા બધા ફીચર્સ છે અને ચાઈનીઝ એપ્લિકેશન બંધ થયા બાદ તેમની 7 એપ્લિકેશ્ચનોના ફીચર્સ આ એપમાં આવરી લેવામાં આવ્યા છે,

મોબીસ્ટારના ફાઉન્ડર મેમ્બર્સ – શૈલેષ વસાણી અને મનોજ સેંઘાણીએ જણાવ્યું હતું કે, વડાપ્રધાને ખાત્મનિર્ભર ભારતની ઘૌપણા કર્યા બાદ અમે અમારી કાર્યશૈલીને વધારી અને મોબીસ્ટાર પ્લેટફોર્મ રજૂ કર્યું. આ એપ્લિકેશન દરેક વયના લોકો માટે બનાવવામાં આવી છે. ગુજરાતની આ સેગમેન્ટમાં પ્રથમ એપ્લિકેશન છે, જેમાં ગુજરાતના પ્રખ્યાત વિડિયો ક્રિએટર્સ વિડિયોઝ બનાવી રહ્યા છે અને મોબીસ્ટાર પર એક્ટિવ થઈ રહ્યા છે. આ એપ્લિકેશન દ્વારા લોકો પોતાના ઈન્ટરેસ્ટ પ્રમાણેના વિડિયો જોઈ શકે છે, ઉપરાંત આ એપ્લિકેશનમાં એવા ઘણા ફીચર્સ છે જે લોકોમાં આકર્ષણ ઉભું કરે છે, અમે આની ઘોષણા માટે આ ખાસ પ્રોગ્રામનું આયોજન કર્યું, જેમાં અલગ પગ 110 જેટલો સોશિયલ મીડિયા ઈલ્યુએન્સર ઉપસ્થિત રહ્યાં અને કેટલોક કલાકાર મહેમાનોએ પણ પોતાની હાજરી આપી.”

મોબીસ્ટારના પાયોનિયર મેંબર, કપિલ વસાણીએ જણાવ્યું હતું કે, ગુજરાતના ટેલેન્ટ તેમજ ભારતભરના ટેલેન્ટને ગ્લોબલ ટેલેંટ બનાવવા માટે અમે આ એપ્લિકેશન બનાવી છે, ઈન્ડિયા ઉપરાંત અમૈરિકા, ઓસ્ટ્રેલિયા, યુગાન્ડા, જર્મની, ફ્રાંસ, કેનેડા, લંડન. સ્વીડન, સ્પેન, ઇઝરાયેલ, આફ્રિકા તથા દુબઈ વગેરે દેશોના લોકો આ એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છે અને અત્યાર સુધી ફક્ત 30 દિવસમાં જ 1.25 લાખ ( આઇઓએસ અને એન્ડ્રોઇડ યુઝર્સ ) કરતાં પણ વધુ લોકોએ રજીસ્ટર કરાવ્યું છે અને ૨૦ દિવસમાં અમે 2.25 લાખ જેટલાં વિડિયોઝ મેળવ્યા છે.

રવિવારે અમદાવાદમાં યોજાયેલ પ્રોગ્રામ ખાસ વિડિયો ક્રિએટર્સનો ઉત્સાહ વધારવા અને પ્રિ-દિવાળી સેલિબ્રેશન માટે આયોજિત કરવામાં આવેલ હતો. ઉપરાંત, દિવાળીમાં હોમમેડ રંગોળી કોમ્પિટિશન પણ યોજવામાં આવશે જેમાં વિજેતાને કેશબેક પ્રાઈઝ મળશે.

Click On the Link to Watch Video : https://youtu.be/uEcaNY6ju60