અતરંગી રે : કોલાવેરી દી પછી, ધનુષ અક્ષય કુમાર અને સારા અલી ખાન સાથે તેની આગામી ફિલ્મ માટે ફરી ગાશે

છેલ્લે વખતે ધનુષે કોઈ ગીત ગાયું હતું, તે આખા દેશમાં વાયરલ થયું હતું.  તેની કોલાવેરી ડી વિડિયો તે સમયે વાયરલ થઈ હતી જ્યારે ‘વાયરલ’ ઇન્ટરનેટ પર બહુ સામાન્ય શબ્દ નહોતો.

હવે લોકપ્રિય સ્ટાર તેની ગાયકી કુશળતા ફરીથી ફરીથી તૈયાર કરવા તૈયાર છે.  અહેવાલ મુજબ ધનુષે તેની આગામી બોલિવૂડ ફિલ્મ અતરંગી રેમાં એક ગીત માટે પોતાનો અવાજ આપ્યો છે.  બહુ રાહ જોવાતી આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન આાનંદ એલ રાય દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે અને તેમાં લિજેન્ડ એ.આર. રહેમાનનું સંગીત છે.

ધનુષ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ગયો અને સ્ટુડિયોમાંથી એઆર રહેમાન સાથે એક સેલ્ફી શેર કરી.  સેલ્ફીમાં, આપણે ધનુષ અને એ.આર. રહેમાનને માસ્ક અપ કરતી વખતે પોઝ આપતા જોઈ શકીએ છીએ.  ધનુષે પોસ્ટને કેપશન આપતાં કહ્યું, “ધમાકેદાર મજા સાથે છે અને અમારી ખૂબ જ ઇસાઈ પુયાલ @arrahman સર સાથે ચેટ કરી રહ્યા છે.  #atrangire @aanandlrai @ saraalikhan95 “