શ્રદ્ધા કપૂરે નાગિન ટ્રાયોલોજી પર સાઈન કરી, ફોલોઅર્સે પ્રેમ અને નફરત બંને વરસાવ્યા

બુધવારે સુપરહિટ ટીવી સિરીઝ નાગિન પર આધારીત ત્રણ ફિલ્મની ફ્રેન્ચાઇઝીની નાયિકા તરીકે શ્રદ્ધા કપૂરની પુષ્ટિ થયા પછી તરત જ #ShraddhaAsNagin એ ટ્વિટર પર ટ્રેન્ડ કરવાનું શરૂ કર્યું.  સમાચારોને દર્શાવતા અને શ્રદ્ધાને નિશાન બનાવતા, સમાચારો વાયરલ થતાં સમાચારોના પ્રતિસાદ મિશ્રિત કરવામાં આવ્યા છે.

જ્યારે અમુક ચાહકોએ અભિનેત્રીની ભૂમિકા માટે યોગ્ય હોવાનું કહીને વખાણ કર્યા છે, તો બીજા ઘણા લોકોને આ વાતની ખાતરી નથી.  કેટલાક લોકોએ તો ડ્રગથી સંબંધિત એક કેસમાં શ્રદ્ધાને નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો દ્વારા સમન્સ પાઠવવામાં આવ્યા હોવાના મુદ્દા પર પણ ટિપ્પણી કરી હતી. અન્ય લોકોએ બોલિવૂડની ટીકા કરી હતી કે તેમાં સર્જનાત્મકતાનો અભાવ છે કારણ કે નાગીન અને આકાર બદલતા સર્પની વિભાવના ફિલ્મનો વિષય રહ્યો છે અને ભૂતકાળમાં ઘણી વખત ટીવી શોમાં આવી ચૂક્યો છે.