આયુષ્માન ખુરાના નહીં પરંતુ સુશાંત સિંહ રાજપૂત અભિષેક કપૂરની ચંદીગઢ કરે આશિકીની પહેલી પસંદ હતી

સુશાંત સિંહ રાજપૂતનું મૃત્યુ એ સમગ્ર બોલિવૂડ ઉદ્યોગ માટે એક મોટું નુકસાન છે.  અમારું હૃદય કહે છે કે અમે હવે સિલ્વર સ્ક્રીન પર એસએસઆરના જાદુને સાક્ષી કરીશું નહીં.  તેણે તેની કારકિર્દીના ગાળામાં ઘણા નિર્દેશકો સાથે કામ કર્યું હતું, પરંતુ જ્યારે તેમણે દિગ્દર્શક અભિષેક કપૂર સાથે કામ કર્યુ ત્યારે બન્ને ફિલ્મ હિટ બનાવી હતી.  પરંતુ, શું તમે તેની એક આગામી ફિલ્મ માટે જાણો છો, જેમાં  આયુષ્માન ખુરાના છે જે એસએસઆરની જગ્યા લેશે.

સ્પોટબોયના અહેવાલો અનુસાર, અભિષેક કપૂરનો આગામી પ્રોજેક્ટ ચંદીગઢ કરે આશિકી સુશાંત સિંહ રાજપૂત કરવાનો હતો.  કેદારનાથ પૂર્ણ કર્યા પછી, ડિરેક્ટર અને તેના અગ્રણી વ્યક્તિ એસએસઆરએ તેમના આગામી પ્રોજેક્ટની ચર્ચા શરૂ કરી.  પરંતુ ભગવાન પાસે અન્ય યોજનાઓ હતી.  સુશાંત હવે રહ્યો નથી.  અને આપણે જે સાંભળીએ છીએ તે મૌજબ આયુષ્માન ખુરાનાએ પ્રોજેક્ટ સંભાળ્યો છે.