બિગ બોસ 14: રૂબિના દિલાઈક ફ્રેશર્સમાં સૌથી વધુ વેતન મેળવનાર પ્રતિસ્પર્ધી છે જ્યારે સિદ્ધાર્થ શુક્લાને સિનિયરોમાં મોટી રકમ ચૂકવવામાં આવી છે

બિગ બોસ 14 નાટક, મનોરંજન અને કેટલીકવાર રોમાંસ સાથે ટેલિવિઝનનો સૌથી મનોરંજક રિયાલિટી શો છે.  સ્પર્ધકોએ ત્રણ મહિનાથી વધુ સમય ગાળ્યા, વિવિધ કાર્યો કર્યા.  કહેવાની જરૂર નથી કે, ઘરમાં હાજર કલાકારોને તાળાબંધી માટેના સાપ્તાહિક ધોરણે ચૂકવણી કરવામાં આવે છે.  નાણાકીય તંગી હોવા છતાં, સ્પર્ધકોને હજી પણ ચેનલ દ્વારા બોમ્બ રકમ આપવામાં આવી રહી છે.

જો અહેવાલો પર વિશ્વાસ કરવામાં આવે તો, પછી તમામ સ્પર્ધકોમાં સૌથી ઓછું શેહજાદ દેઓલનું વેતન છે જે રૂ.  50,000 છે.  ત્યારબાદ જાન કુમાર સાનુને રૂ.  80,000. રાહુલ તંબોલીનું વેતન રૂ.  દર અઠવાડિયે 1 લાખ, નિક્કી તંબોલી અને પવિત્ર પુનિયા રૂ.  1.2 લાખ અને રૂ.   1.5. લાખ અનુક્રમે  અભિનવ શુક્લા રૂ. 1.5 Lakh લાખ છે જ્યારે એજાઝ ખાન રૂ.  1.8 લાખ છે.  નિશાંતસિંહ માલખાણીએ કુલ રૂ.  2 લાખ, સારા ગુરપાલને પણ સમાન વેતન,  જ્યારે જાસ્મિન ભસીન રૂ.  3 લાખ.  ફ્રેશર્સમાં રૂબીના દિલીક રૂ.  દર અઠવાડિયે 5 લાખ.