અમનિતના લગ્ન ચોક્કસપણે મેરે ડેડ કી દુલ્હનની ખાસ બાબત છે: શ્વેતા તિવારી

સોની એંટરટેનમેન્ટ ટેલિવિઝનનો મેરે ડેડ કી દુલ્હન હાલમાં નાના પડદા પર સૌથી પ્રખ્યાત કાલ્પનિક શો છે. આ શો પ્રગતિશીલ વિચારને પ્રકાશિત કરે છે કે પ્રેમ જીવનના પછીના તબક્કે પણ મળી શકે છે અને બાળકો પણ તેમના એકલા માતાપિતા માટે મેચમેકર બની શકે છે. જ્યારે અંબર (વરુણ બડોલા) અને ગુનીત (શ્વેતા તિવારી) લવ સ્ટોરીમાં ઘણાં ટ્વિસ્ટ જોવા મળ્યાં, આખરે પ્રેક્ષકો તેમના લગ્નના ગૌરવપૂર્ણ સાક્ષી બનશે.

અંબર અને ગુનીત આખરે લગ્નગ્રંથીથી જોડાશે. બહુ અપેક્ષિત લગ્ન પરિવાર અને નજીકના મિત્રોની હાજરીમાં થશે. જ્યારે ગુનીત ખૂબસૂરત લાલ રંગનાં લગ્ન જોડામાં સજ્જ થયેલી જોવા મળશે, જ્યારે અંબર ક્રીમ અને સોનેરી શેરવાની અને નારંગી પાઘડીમાં સોહામણો દેખાશે. આ દંપતિ આખરે તેમના સંબંધોને સત્તાવાર બનાવશે, જે નીયા શર્માનું છે (અંબર શર્મા) તેના પિતા અંબર શર્મા સાથે લગ્ન કરે છે તે જોવાનું લાંબા સમયથી રાહ જોવાતું સ્વપ્ન છે. અમનિતના લગ્નના સત્તાવાર વેડિંગ પ્લાનર પણ નિયાએ લગ્નની બધી વિધિઓ અને ઉત્સવ ઉજવવામાં કોઈ કસર છોડી નથી. નિયા અને તેના મિત્રો બારાતમાં તેમના દિલથી નૃત્ય કરતા જોવા મળશે, જે પછી અંબર અને ગુનીતના ફેરાઓ દ્વારા પૂરા કરવામાં આવશે.

અમનિતના લગ્ન વખતે વરુણ કહે છે, “અંબર અને ગુનીત હિટ થઈ રહ્યાં છે. અને, નિયાએ તેના પિતા માટે યોગ્ય કન્યા શોધવાનું સ્વપ્ન આખરે સાકાર થઈ રહ્યું છે. આ બંને અંબર અને નિયાના જીવનમાં સૌથી ખાસ દિવસ રહેશે. ગુનીતમાં સાચા સાથીની શોધમાં અંબર ખુશ છે, જેમણે તેને દિલથી સ્વીકાર્યો છે. અમનિતના લગ્ન ક્રમનું શૂટિંગ ખાસ રહ્યું છે. ”

અમનીતને તેમના સંબંધોને સત્તાવાર બનાવવાની વાત કરતાં શ્વેતા તિવારી કહે છે, “નીયાનું લાંબુ પ્રિય સ્વપ્ન પૂર્ણ થઈ રહ્યું છે કેમ કે અંબર અને ગુનીત એકબીજા સાથે જીવનભર જોડાવા કટિબદ્ધ છે. અમનિતના લગ્ન ચોક્કસપણે મેરે ડેડ કી દુલ્હનની ખાસ વાત છે. આ પાત્ર હંમેશા મારા હૃદયની નજીક રહેશે. ”

ફક્ત સોની એન્ટરટેનમેન્ટ ટેલિવિઝન પર રાત્રે 10 30 વાગ્યે મેરે ડેડ કી દુલ્હનમાં અંબર અને ગુનીતનાં બહુ રાહ જોઈ રહેલા લગ્ન જુઓ.